nyakie Member Joined Oct 23, 2015 Posts 55 Reaction score 14 Apr 25, 2018 #1 MI mgeni nisaidieni napenda jf plz nipokeeni
Davet JF-Expert Member Joined Apr 5, 2013 Posts 42,474 Reaction score 206,022 Apr 25, 2018 #2 Karibu sana
mudrah JF-Expert Member Joined Nov 17, 2017 Posts 732 Reaction score 1,989 Apr 25, 2018 #3 [emoji16][emoji16][emoji16] unapenda
SK2016 JF-Expert Member Joined Apr 6, 2017 Posts 8,076 Reaction score 13,953 Apr 25, 2018 #4 Kama ni wakiumeni karibu sebureni. Ila kama wa kike Njoo pm nikupokee kwa mikono mubashara hadi chumbani, jisikie upo kwako.
Kama ni wakiumeni karibu sebureni. Ila kama wa kike Njoo pm nikupokee kwa mikono mubashara hadi chumbani, jisikie upo kwako.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,935 Reaction score 13,915 Apr 27, 2018 #5 Karibu sana JF mjukuu wetu...........
wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,597 Reaction score 29,527 Apr 27, 2018 #6 nyakie said: MI mgeni nisaidieni napenda jf plz nipokeeni Click to expand... Karibu mkuu picha tafadhali kwa ukaribisho zaidi
nyakie said: MI mgeni nisaidieni napenda jf plz nipokeeni Click to expand... Karibu mkuu picha tafadhali kwa ukaribisho zaidi
Abu_yazid JF-Expert Member Joined Mar 28, 2014 Posts 3,434 Reaction score 4,256 Apr 27, 2018 #7 Mgeni..!!?????????????? Fafanua vizuri