Bee hive Senior Member Joined Feb 22, 2012 Posts 146 Reaction score 54 Feb 22, 2012 #1 Nimekuwa mfuatiliaji wa mada nyingi humu kwa muda mrefu. Sasa nimeona nijiunge rasmi ili niweze pia kuwa mchangiaji wa mada mbalimbali. Hodi wana jf!!
Nimekuwa mfuatiliaji wa mada nyingi humu kwa muda mrefu. Sasa nimeona nijiunge rasmi ili niweze pia kuwa mchangiaji wa mada mbalimbali. Hodi wana jf!!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 23, 2012 #2 Karibu Bee hive.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,869 Reaction score 13,849 Feb 23, 2012 #3 Karibu sana JF.
Bee hive Senior Member Joined Feb 22, 2012 Posts 146 Reaction score 54 Feb 23, 2012 Thread starter #4 Asante katavi!
Bee hive Senior Member Joined Feb 22, 2012 Posts 146 Reaction score 54 Feb 23, 2012 Thread starter #5 Ulimakafu said: Karibu sana JF. Click to expand... Thanks!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 23, 2012 #6 Karibu