Hodi

erythroccyzed

erythroccyzed

Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
16
Points
45
erythroccyzed

erythroccyzed

Member
Joined Jul 13, 2019
16 45
Habari zenu jamn mm ni mgeni nipokeeni.nimekua mfuatiliaji wa jf since Niko secondary so hatimae nimefanikiwa kujiunga
 
erythroccyzed

erythroccyzed

Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
16
Points
45
erythroccyzed

erythroccyzed

Member
Joined Jul 13, 2019
16 45
Angalia vizuri jina la huyo unaemsema na la kwangu yametofautiana kabisa mkuu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,197
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,197 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,391
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,391 2,000
Karibu sana jf. Kwa hiyo baada ya kumaliza sekondari, kwa sasa uko chuo au mtaani?
 

Forum statistics

Threads 1,326,479
Members 509,513
Posts 32,222,844
Top