K kowak New Member Joined May 9, 2014 Posts 1 Reaction score 0 May 14, 2014 #1 Ni mara ya kuanza kujiunga na jamii hii ya wenye mawazo tunduizi. Naomba ushirikiano wenu.. Wasalaam!
Ni mara ya kuanza kujiunga na jamii hii ya wenye mawazo tunduizi. Naomba ushirikiano wenu.. Wasalaam!
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,460 Reaction score 29,882 May 14, 2014 #2 Wakaribishwa sana JF..
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,192 Reaction score 111,157 May 15, 2014 #3 Karibu sana JF...
M Muwazi JF-Expert Member Joined May 16, 2014 Posts 355 Reaction score 81 May 17, 2014 #4 Karibu sana mgeni mwenzangu
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,400 Reaction score 3,028 May 17, 2014 #6 kowak said: Ni mara ya kuanza kujiunga na jamii hii ya wenye mawazo tunduizi. Naomba ushirikiano wenu.. Wasalaam! Click to expand... Sio kuanza ni KWANZA. Karibu JF
kowak said: Ni mara ya kuanza kujiunga na jamii hii ya wenye mawazo tunduizi. Naomba ushirikiano wenu.. Wasalaam! Click to expand... Sio kuanza ni KWANZA. Karibu JF