Hodi wanaJF! Nimekuja kuwashika!

mshikachuma

JF-Expert Member
Dec 2, 2010
2,853
0
Hello wanaJF! mambo zenu? Anyway hatimae niko in ze house.
Nitapenda kushirikiana na ninyi ktk topic mbalimbali pale panapobidi kufanya hivyo!

Ahsanteni!
 

Fab

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
763
0
mie nimevaa jinsi na mkanda kama mke wa ndugu mmoja hapa jamvini..lol
Karibu!
 

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,956
2,000
Chuma cha reli au cha pua?
Bora wewe unayeshika chuma, kuliko wale wanaoshika pembe.
Karibu sana kama u mpya, kama mzoefu aluta continua.
 

KIMICHIO

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
1,181
1,195
Karibu ila angalia usije shika ukuta mana umepakwa rangi na haujakauka.
 

Nzi

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
13,867
2,000
Karibu sana mkubwa. Ila usishike kwa mikono utaungua maana pamoto hapa.
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,743
2,000
Ohoooo huuu ni mtambo wa Chuma haushikiki... all in all karibuu sanaaa kwenye jamvi hili la CDM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom