Hodi wana jf...........?


N

nyachijendi

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
57
Points
0
Age
61
N

nyachijendi

Member
Joined Dec 15, 2012
57 0
Hi to all! Napenda kuwafahamisha wana jf nami kijana wa zamani nimeingia rasmi
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,940
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,940 2,000
karibu!! kuwa makini na propaganda...kijana wa zamani.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Karibu aiseeeeeeeee! Jisikie nyumbani!
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,486
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,486 1,500
Karibu ila usijisikie nyumbani tafadhali. Hapa sio kwenu.


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
::
Karibu,,Jicho la mgeni huona usichokiona mwenyeji kwenye nyumba yako..LETA MCHANGO WAKO
=
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,484
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,484 2,000
Wakaribishwa..
 
Mzalendo58

Mzalendo58

New Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
1
Points
0
Mzalendo58

Mzalendo58

New Member
Joined Dec 16, 2012
1 0
Shukurani yangu kwa wote. Mimi ni mgeni kwenu na natumai urafiki wetu utadumu kwa mahaba na masikilizano pamoja na mendeleo mema yenye manufaa kwa wote.
 
N

nyachijendi

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
57
Points
0
Age
61
N

nyachijendi

Member
Joined Dec 15, 2012
57 0
Nashukuru sana kwa ukarimu muliounesha wa kunikaribisha kwa kishindo, nadhani mtapata busala za na zile ezi zetu tulipokuwa vijana. Kazi njema wana jf
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top