W wakojako Member Joined Jan 7, 2012 Posts 19 Reaction score 1 Jan 9, 2012 #1 Nimejibana mda mrefu hatimae yamenishinda na sasa nimeona ni vema niwe mwanafamilia rasmi na sio kuwa mchunguliaji tu.. Sasa wadau nakaribishwa ??
Nimejibana mda mrefu hatimae yamenishinda na sasa nimeona ni vema niwe mwanafamilia rasmi na sio kuwa mchunguliaji tu.. Sasa wadau nakaribishwa ??
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 9, 2012 #2 Karibu sana
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jan 9, 2012 #3 Wakojako pita ndani, hujachelewa sana!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Jan 11, 2012 #4 Karibu sana JF.