hodi wana jf.(watu wa fikra mpya ) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi wana jf.(watu wa fikra mpya )

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by jogie, Mar 14, 2012.

  1. j

    jogie Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima kwenu wana jf kwa michange yenu ambayo imekuwa na manufaa kwa wote..nichukue nafasi hii kujitambulisha kwenu kama mwana jf mpya.naomba kuwapa salamu.thank.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu saana
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa salamu zako na karibu sana JF.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
Loading...