Hodi wakulu


M

mbalakunze

Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
3
M

mbalakunze

Member
Joined Dec 14, 2013
7 0 3
Ninamshukuru Mungu kwa kuweza kujiunga nanyi humu.kwa ma great think..
nawaomba mnipokee na pia tuishi kama ndugu kwa upendo na umoja bila kujali itikadi zetu...
Asanteni sana na Mungu wangu awabariki
 
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
281
Likes
172
Points
60
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
281 172 60
Ninamshukuru Mungu kwa kuweza kujiunga nanyi humu.kwa ma great think..
nawaomba mnipokee na pia tuishi kama ndugu kwa upendo na umoja bila kujali itikadi zetu...
Asanteni sana na Mungu wangu awabariki
Karibu sana
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,779
Likes
27,341
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,779 27,341 280
Karibu sana mkuu, ingawa unekosea jukwa naamini mods watakuhamisha.
Kwaniweni Me au Ke?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,613
Likes
5,123
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,613 5,123 280
Karibu sana jamvini.
 
L

LOCAL SPONSOR

Senior Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
187
Likes
194
Points
60
L

LOCAL SPONSOR

Senior Member
Joined Oct 8, 2013
187 194 60
Ninamshukuru Mungu kwa kuweza kujiunga nanyi humu.kwa ma great think..
nawaomba mnipokee na pia tuishi kama ndugu kwa upendo na umoja bila kujali itikadi zetu...
Asanteni sana na Mungu wangu awabariki
karibu sana jf
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,550
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,550 280
Karibu sana JF...
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,130
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,130 280
welcome At Jf jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,128