Deogratias Munishi
Member
- Dec 30, 2012
- 5
- 4
Nafurahi kuwa sehemu ya jukwaa hili kama mwanachama rasmi sasa. Hapo nyuma nilikuwa mtu wa kuangalia yanayojiri hapa pasi kuwa na uwezo wa kuchangia chochote. Kwa sasa naamini ni fursa kujadili na kutoa fikra na misimamo binafsi na ile ya itikadi ambayo ninaiamini na kuipigania pale inapobidi.
Nina amini nitapata ushirikiano constructive kwa wanjamvi wote.
Asnateni sana.
Deogratias Munishi.
Nina amini nitapata ushirikiano constructive kwa wanjamvi wote.
Asnateni sana.
Deogratias Munishi.