Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,981 Apr 29, 2012 #61 Remmy said: Karibu, uko mitaa ipi kwa sasa? Click to expand... Afu we mbaguzi sana. Nlivokuja mimi Iringa ulinipotezeaje? Au kwakuwa nlitinga suti na Raba mtoni za klorokwini?
Remmy said: Karibu, uko mitaa ipi kwa sasa? Click to expand... Afu we mbaguzi sana. Nlivokuja mimi Iringa ulinipotezeaje? Au kwakuwa nlitinga suti na Raba mtoni za klorokwini?
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Apr 29, 2012 #62 Remmy said: Karibu, uko mitaa ipi kwa sasa? Click to expand... naona atakuwa anaitafuta al jazeera muda huu.
Remmy said: Karibu, uko mitaa ipi kwa sasa? Click to expand... naona atakuwa anaitafuta al jazeera muda huu.
Mtanzania1 JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 1,170 Reaction score 175 Jun 5, 2012 #63 DOMA said: Ni wa pili kwa ukimwi Tanzania chukua tahadhari Click to expand... Somo la ukimwi na jinsi unavyoambukizwa halijaeleweka........Tujifunze unaambukizwa vipi....siyo ukienda tuu sehemu yenye takwimu inayoongoza kuwa na wagonjwa wengi basi nawe unapata:focus:....
DOMA said: Ni wa pili kwa ukimwi Tanzania chukua tahadhari Click to expand... Somo la ukimwi na jinsi unavyoambukizwa halijaeleweka........Tujifunze unaambukizwa vipi....siyo ukienda tuu sehemu yenye takwimu inayoongoza kuwa na wagonjwa wengi basi nawe unapata:focus:....
J Jibaba Bonge JF-Expert Member Joined May 6, 2008 Posts 1,246 Reaction score 404 Jun 5, 2012 #64 YNNAH said: Wakazi wa Iringa mpoo? Nategemea kuja huko mwishoni mwa wiki hii. Nipokeeni mgeni wenu Click to expand... karibu sana be!
YNNAH said: Wakazi wa Iringa mpoo? Nategemea kuja huko mwishoni mwa wiki hii. Nipokeeni mgeni wenu Click to expand... karibu sana be!