HODI HODI wenyeji mpoo.

Panda II

Senior Member
May 25, 2017
167
500
Habarini wadau, Baada ya kusoma nyuzi za JF kwa mda mrefu (since 2011) bila kuomba membership, Leo nimeamua rasmi kuingia katika Forum na mimi niwe mmoja wa wachangiaje. Ahsante

I am looking forward to hear from you members.

PANDA II
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,940
2,000
Habarini wadau, Baada ya kusoma nyuzi za JF kwa mda mrefu (since 2011) bila kuomba membership, Leo nimeamua rasmi kuingia katika Forum na mimi niwe mmoja wa wachangiaje. Ahsante

I am looking forward to hear from you members.

PANDA II
Karibu, mgeni mwenyeji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom