Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi Jamani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MBANINO, Feb 20, 2011.

  1. M

    MBANINO Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Mwanachama mpya wa Jamiiforums naomba kujitambulisha kwenu wanachama wenzangu mliopo jamvini kwa muda mrefu.

    Nimeona nijiunge nanyi katika jamvi hili lenye kutoa fursa nzuri ya kubadilishana na kuchangia mawazo katika nyanja mbalimbali za maisha yetu ya kila siku.

    Nashukuru na naomba ushirikiano wenu katika uchangiaji wa hoja mbalimbali.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,241
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu sana,,huyo hapo juu ni bigirita a.k.a heart maker,,:)
     
  4. S

    Samat Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    welikam
     
  5. M

    MBANINO Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ukaribisho wenu.

    tupo pamoja katika jamvi hili
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mbanino!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu mdau,
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    aisee, sijaona mtu mkarimu kwa kukaribisha wageni kama wewe.
    Uendelee hivyo hvyo. Sawa eeh.
    Karibu mgeni.
     
Loading...