Hodi hodi jamani..............mimi mgeni wenu


J

JOHARY

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

JOHARY

New Member
Joined Nov 2, 2010
1 0 0
Jamani uchaguzi ndio huooooooooooooooo unaelekea ukingoni sasa tuangalie je mabadiliko mjengoni yatakuwepo?
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
karibu lakini kuna sehemu ya wale wa kuja!
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Umeingia choo cha kiume nenda kwa wakuja, tupo busy kufuatilia uchakachuaji na uchakachuliwaji
 

Forum statistics

Threads 1,252,293
Members 482,061
Posts 29,802,829