HODI, HODI, HODI TENA!!!!

EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,521
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,521 2,000
Habarini wadau,

Naonekana leo baada ya BAN la kufa mtu yaani kutoka 5.7.2019 hadi 31.7.2019

Nliwamiss nikaribisheni tena

Wadau.
screenshot_2019-07-20-11-13-53-png.1167781
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,274
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,274 2,000
Kama haujapiga PASI NGUO au HAUJAOGA, usiingie humu. Tuna vikao vya SADEC kujadiliana maswala ya VODACOM na UDUKUZI.

BAN itaongezwa mpaka vikao vitakapofikia tamati.
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,521
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,521 2,000
Kifungo hufunza adabu utii na tafakuri
we mganga upogo aisee?? kujawahi kula BAN la mwezi???
sijaona kama ni tusi la maana, it was a bit provocative to mods, wajifunze kuvumiliana, mbona MEMBE, MAKAMBA Sr & Jr, KINANA, NAPE, MKAPA wanatukanwa na wapo kimyaaaaa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,289
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,289 2,000
we mganga upogo aisee?? kujawahi kula BAN la mwezi???
sijaona kama ni tusi la maana, it was a bit provocative to mods, wajifunze kuvumiliana, mbona MEMBE, MAKAMBA Sr & Jr, KINANA, NAPE, MKAPA wanatukanwa na wapo kimyaaaaa
Nipo tuu.... Najitambua ndio maana sijawahi kupata kifungo kirefuishu ya mbona fulani kafanya hivi si sawa kabisa kwakuwa hatuwezi kufanya mtazamo wa wengine kuwa wetu....
Wale ni wanasiasa sisi ni jukwaa la great thinkers...
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,884
Top