hodi greater thinkers

Polisi

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,083
2,000
kwanza asanteni sana kwa kunihabarisha tangu uchaguzi ulipoanza. sikujua upo upande gani. sasa najiunga rasmi na kutamka kuwa nina back up pipooz powaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom