Hizi taasisi EAC, SADC na AU huwa chaguzi zote kwao ziko OK

Chagu wa Malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,513
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
Kwa hiyo hata kama zipo fair waseme uongo? Chadema kubwagwa chini ndio iwe sababu ya uchaguzi kuwa sio fair.
 

James Martin

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
1,079
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
Taasisi zote a Kiafrika sio za kuaminika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom