Hizi taasisi EAC, SADC na AU huwa chaguzi zote kwao ziko OK

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
2,792
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
20,028
2,000
Kwa AU, SADC kwao hata wafe nchi nzima watasema uchaguzi ulikuwa wa huru na haki almradi abaki rais wanayemtaka.
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
20,028
2,000
Lisu amepata kura million 1.9 na kiherehere chake chote kile na JPM and SS million 12 na ushee. Heko Watanzania kwa uamuzi wenu mzuri ambao umeleta ushindi usio na mashaka. Safi sana CCM juu kwa juu mbele kwa mbele.
Kwa uchaguzi upi.
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
16,593
2,000

Lisu amepata kura million 1.9 na kiherehere chake chote kile na JPM and SS million 12 na ushee. Heko Watanzania kwa uamuzi wenu mzuri ambao umeleta ushindi usio na mashaka. Safi sana CCM juu kwa juu mbele kwa mbele.
Tundu Lissu Kampeni miezi miwili kura 1.9m,je angefanya miezi 60 angepata ngapi?
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
12,707
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
Birds of a feather fly together, all these wasengez have the same ways of rigging their erections oooh elections
 

Shambaboy jogoli

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,118
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
Nyie na mabeberu mabwana zenu kila chaguzi zinakasoro except upinzani ukishinda ndo zinakua huru na haki! Kwa walichotufanyia wapunge wa upinzani na hizo Sera za lissu, kuwapeleka bungeni in kipoteza kodi zetu bure tu!
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,113
2,000
Taasisi kama EAC tangu waanze kuwa na waangalizi wa Uchaguzi hawajawahi kukosoa uchaguzi wa ncho yoyote ndani ya jumuia, wao chaguzi hata zile za Burundi kwao huwa ziko sawa kabisa na hawaonaga tatizo.

SADC chaguzi kama za Zimbabww enzi za Mugabe walikuwa wanakubaliana na hawakuwaho kukosoa zile chaguzi.

AU nao sina kumbukumbu ndani ya Africa kama walisha wahi kukosoa uchaguzi.

Hawa huwa ni geresha tu hawana msaada ni magenge ya Kiafrica ya ku undermine Democracy ya Africa.
Mwizi anamkamataje mwizi?
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,376
2,000
Hili ni bara la giza.

Umasikini, UJINGA, maradhi, vita, all shit you can find it here under one roof.
 

nyundo2017

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,358
2,000
Toeni taarifa yenu na nyie wao siwametoa yao tatizo liko wapi au mnawapangia nao pia kama mlivyojipangia kuwa mtatawala nchi hii??
 

Mulokozijr12

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
2,229
2,000
Sasa unataka waseme sio okay wakati zipo okay?

Hongera Mgufuli, Hongera Mwinyi ,Hongera CCM
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom