Hizi pub zinafikia kiwango? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi pub zinafikia kiwango?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Aug 23, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hapa jiji arusha kwa sasa karibia kila mtaa kumeanzishwa pub na zingine hazina vyoo, je watoa leseni wa uanzishwaji wa pub hizo wanazingatia sheria na viwango vya kuidhinisha ufunguaji huo wa pub? Na je nini faida na hasara zake kwa baadae?
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio suala la baadaye tuzungumzie athari za sasa ambapo bila choo wateja wanafanyaje zaidi ya kuchafua mazingira?
    Kupitia rushwa hakuna kinachoshindikana ndio maana leseni zinatolewa mezani bila kuzingatia kwamba kama kuna viwango vya leseni au la, hii ndio bongo tambarare.
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ungetaja angalau moja
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,681
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    It is free enterprise your know. Howe ever do you know something about" Law of diminishing returns'??
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    What..!.say it again...?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    inglish yako ngumu.....loh
     
Loading...