bank
Senior Member
- Jan 9, 2011
- 158
- 24
H
Ha! Ni wa kike na ameshaanza shule! Yaani mpaka nilisahau km nilileta hii thread
Asante kwa mrejesho.
si mchezo,kweli ni ya zamani ila nimejifunza hizo dalili kumbe sio lazima ziwe za jinsia fulani
H
Ha! Ni wa kike na ameshaanza shule! Yaani mpaka nilisahau km nilileta hii thread
H
Ha! Ni wa kike na ameshaanza shule! Yaani mpaka nilisahau km nilileta hii thread
ulichukia kupata wa kike?H
Ha! Ni wa kike na ameshaanza shule! Yaani mpaka nilisahau km nilileta hii thread