Hizi ndoa za kihindi jamani!

Hizi ndoa za kihindi jamani!

Kiluuj

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Posts
692
Reaction score
278
Wakuu mpo?

Nimekuwa India kikazi kwa muda wa miezi 2. Huko nilifanikiwa kuhudhuria harusi 3 za kitamaduni mjini Delhi. Kilichonishangaza ni kuwa maharusi walikuwa Watu Wa karibu sana.

Yupo aliyemwoa mtoto Wa shangaziye, mwingine mtoto Wa baba mkubwa na Mwisho mtoto Wa mama wa kambo(mamake masichana alifariki ndio babake akaoa mamake kijana)

Nilipoulizia waliniambia kuwa kawaida Mali yao inazunguka kwenye familia, haitoki nje.
Tena Hata wanandoa hawaulizwi idhini. Wapende wasipende wanaoana.

Hivi, ndoa inafaa kuangaliwa Mali au ni mapenzi. Na si hii ni dhambi?
 
Kuoa mtoto wa baba mkubwa au mama wa kambo kwa mila zetu haifai na ni dhambi mkuu, hapo wote mnakua ni wa ukoo mmoja hivyo ni haramu kwenu kujimai. Ila kuhusu kuoa mtoto wa shangazi, mama mkubwa au mama mdogo hata waarabu wanaitekeleza ingawa kwetu africa haikubaliki kwa wengi.
 
u sikh uhindu sidhan kama wana restrictions za undugu kama za tamaduni zetu na iman zetu
 
Wanachoangalia ni Mali hayo mengine mtajua wenyewe.
 
Kuoa mtoto wa baba mkubwa au mama wa kambo kwa mila zetu haifai na ni dhambi mkuu, hapo wote mnakua ni wa ukoo mmoja hivyo ni haramu kwenu kujimai. Ila kuhusu kuoa mtoto wa shangazi, mama mkubwa au mama mdogo hata waarabu wanaitekeleza ingawa kwetu africa haikubaliki kwa wengi.
hiyo inaitwa inbreeding, uwezekano wa kuzaa taahira ni mkubwa.
 
Wakuu mpo?

Nimekuwa India kikazi kwa muda wa miezi 2. Huko nilifanikiwa kuhudhuria harusi 3 za kitamaduni mjini Delhi. Kilichonishangaza ni kuwa maharusi walikuwa Watu Wa karibu sana.

Yupo aliyemwoa mtoto Wa shangaziye, mwingine mtoto Wa baba mkubwa na Mwisho mtoto Wa mama wa kambo(mamake masichana alifariki ndio babake akaoa mamake kijana)

Nilipoulizia waliniambia kuwa kawaida Mali yao inazunguka kwenye familia, haitoki nje.
Tena Hata wanandoa hawaulizwi idhini. Wapende wasipende wanaoana.

Hivi, ndoa inafaa kuangaliwa Mali au ni mapenzi. Na si hii ni dhambi?
hata faru john ilibidi ahamishwe kuzuia inbreeding
 
MDAU anatuletea Hadith za BEINTEHAA. Tamthiliya Maarufu AzamTv two.
 
Wahindi walisha acha utaratibu Wa vitabu vitakatifu siku nyingi wanatanguliza Mali udugu baadae!!
Vitabu vitakatifu vipi? Unafahamu kwamba Kabla ya Ukristu na Uislamu wahindi walikuwa tayari wana dini zao na Maandiko Yao ya Kiroho?
 
Yeah inbreeding inawahusu na wanaelekea kujimaliza wenyewe. Waafrica ni wanabiolojia naturally ndio maana hiyo kitu ya kuoa ndugu haikubaliki
 
Wahindi wa hapa bongo wana watoto mataahira kibao.
Wengi wanakula hata mabinti zao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom