Hizi ndio mbwembwe za bodaboda..

Hizi ndio mbwembwe za bodaboda..

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Posts
2,998
Reaction score
4,256
Kwa upuuzi huu ajali hazitoisha..
FB_IMG_15655876892381097.jpg
 
hawa jamaa huwa wanahisi upenyo wowote wanaweza katisha ni wapuuzi sana....sema dogo kanipa raha anafurahi anavyo lala nayo anajikuta fundi sana
 
Huwa nawazaga chanzo cha wao kuwa hivyo na sijapataga jibu mpaka leo.

Yaani waeza kutana na kituko toka kwa bodaboda mpaka ukajiuzila ni akili gani inamuongoza kwa wakati ule.
 
Back
Top Bottom