Hivi YANGA tatizo ni pesa au nini?

Hivi YANGA tatizo ni pesa au nini?

hacha ulongo _hii vita ya mwarabu na muhindi

Kama ni vita, basi ni ya Mwarabu anayesaidiana na Msomali dhidi ya Muhindi.

Lakini nani kasema Yanga hawataki ligi ioneshwe anwai kwenye TV? Usahihi ni kwamba Yanga inataka ligi hiyo ioneshwe, lakini si kwa Azam TV ambayo haipo!
 
Jamani mashabiki wenza mlio ktk JF naomba nisaidie maana binafsi nashindwa kuelewa labda kwakuwa niko bali na tanzania (mwanza). Mi ni mshabiki mkubwa wa yanga na siwezi shabikia timu nyingine zaidi ya YANGA. na ndiomana hata kuandika jina naandika kwa herufi kubwa. sasa kitu ambacho nashindwa kuelewa ni kwani YANGA hawataki mechi zetu zionyeshwe kwenye runinga? je hawapendi sisi mashabiki wake tulio miguuni mwa nchi tuone? naomba ndugu zangu mnisaidie nisijekuwa na mi naona km wanakosea kumbe wako sahihi. ishu nini? je ni PESA au kuna kitu kingine nyuma ya pazia. Nisaidie ili nami nijue maana mi sioni tatizo mechi kuoneshwa ni mm mwana YANGA mwanza.

chakwanza hauna adabu MWANZA unaidhalilisha kwa kuiandika kwa herufi ndogo,
pili; MWANZA sio miguuni kwa nchi
tatu; swala la Yanga tenga kaiomba kamati husika kupewa maelezo jinsi Azam alivyo win hilo deal la kuonyesha ligi
nne;Yanga kama club kubwa nchini inataka kupewa mgao wake stahiki kulingana na brand yake ambayo sisawa na ya Azam,Rhino,Wanakishamapanda au Tipilindanda
 
Deal la Azam TV ni magumashi,vema wakaachana nalo tu..........
 
Sio Pepsi TV jaribu
kutumia akili ya kuzaliwa. Kama wakiingia mkataba na pepsi watavaa jezi
ambazo zitakua na maandishi na log ya pepsi cola wakati huo Azam nao
wana Azam Cola.

ha ha haa,na hyo miyanga ilivyokuwa na aleji na alama nyekundu watakomaje manake pepsi wana doa jekundu kama lile la voda waliloligomea lisiwepo kwenye jezi zao,sasa cjui hapa itakuwaje,ndo maana naanza kukubali kuwa hapa kuna jambo limejificha nyuma ya pazia na wala sio bure
 
Hata mimi
nawapongeza sana Yanga kwani soka duniani kote sasa ni biashara,wachukue
udhamini wa pepsi cola wa sh mil.600/-waachane na uchwara wa
Azam

na lile DOA jekundu la pepsi litakalokuwa kwenye jezi yenu mtaligomea kama mlivyoligomea lile la voda msimu uliopita??
 
Tatizo ni kwamba Yanga tayari wanataka kuingia mkataba na kampuni ya PEPSI kwa donge la milion 600 wakati huku kwa Azam ni milion 100 sasa hapo kama ww ungefanyaje?


Kwa hiyo PEPSI watazipatia timu zote 14 kila moja milioni 600 au Yanga pekee?
 
Yanga timu yangu lkn wamechemsha hapo big time!

Mkuu naheshimu mawazo yako. Hebu tafakari udhamini wa Azam wa 100m/= kwa mwaka ni kama 8m/= kwa mwezi, hivi hii pesa inalipa mishahara ya wachezaji wangapi kama Niyonzima, Kavumbagu. Kiiza na wengineo? Mapato ya Yanga yanatokana na gate collection, ni kwa kiasi gani mapato hayo yataathirika? Ikiwa mechi moja tu ya Yanga v Simba inaingiza zaidi ya 300m/= kwa nini Azam afanye utani wa kutoa 100m/= kwa mechi zote 26? Huyu ni mwizi na fisadi mkubwa.
 
Tatizo ni mwenyekiti Manji anaona aibu kwamba itaonekana kuna matajiri kuliko yeye na kufikia kitendo cha kumfadhili yeye. Uamuzi wa kukubali au kakataa udhamini wa Azam ni suala la kamati ya utendaji lakini kwa kujikosha anaita wanachama wote awaburuze wakubali kukataa udhamini ili mwishowe asilaumiwe yeye Bw. Manji. Ila ukweli hapa ni kwamba kuukataa huu udhamini wa Azam ni masilahi binafsi ya Manji na sii ya Young Africans.

Kwa hiyo wanachama na wapenzi wote wa yanga mna AKILI ZA KUSHIKIWA??
 
Mkuu naheshimu mawazo yako. Hebu tafakari udhamini wa Azam wa 100m/= kwa mwaka ni kama 8m/= kwa mwezi, hivi hii pesa inalipa mishahara ya wachezaji wangapi kama Niyonzima, Kavumbagu. Kiiza na wengineo? Mapato ya Yanga yanatokana na gate collection, ni kwa kiasi gani mapato hayo yataathirika? Ikiwa mechi moja tu ya Yanga v Simba inaingiza zaidi ya 300m/= kwa nini Azam afanye utani wa kutoa 100m/= kwa mechi zote 26? Huyu ni mwizi na fisadi mkubwa.

Kwa hiyo klabu kubwa kama yanga walitegemea mapato yake kutoka Azam TV tu? Hivi miaka mingine chanzo chenu cha mapato huwa ni nini?
 
Mkuu naheshimu mawazo yako. Hebu tafakari udhamini wa Azam wa 100m/= kwa mwaka ni kama 8m/= kwa mwezi, hivi hii pesa inalipa mishahara ya wachezaji wangapi kama Niyonzima, Kavumbagu. Kiiza na wengineo? Mapato ya Yanga yanatokana na gate collection, ni kwa kiasi gani mapato hayo yataathirika? Ikiwa mechi moja tu ya Yanga v Simba inaingiza zaidi ya 300m/= kwa nini Azam afanye utani wa kutoa 100m/= kwa mechi zote 26? Huyu ni mwizi na fisadi mkubwa.
je huo wa vodacom wa milioni 70 ambao ndo tupo nao kwasasa na yanga waliusaini kwa mbwembwe unajua ni sawa sawa na milion 5 kwa mwezi??? je inaweza kulipa yote hayo uliyotaja hapo juu?
 
na lile DOA jekundu la pepsi litakalokuwa kwenye jezi yenu mtaligomea kama mlivyoligomea lile la voda msimu uliopita??

Yanga wababaishaji tu mbona hawajagomea NOTI YA 10,000/- au damu zao zina rangi gani!!
 
Mkuu naheshimu mawazo yako. Hebu tafakari udhamini wa Azam wa 100m/= kwa mwaka ni kama 8m/= kwa mwezi, hivi hii pesa inalipa mishahara ya wachezaji wangapi kama Niyonzima, Kavumbagu. Kiiza na wengineo? Mapato ya Yanga yanatokana na gate collection, ni kwa kiasi gani mapato hayo yataathirika? Ikiwa mechi moja tu ya Yanga v Simba inaingiza zaidi ya 300m/= kwa nini Azam afanye utani wa kutoa 100m/= kwa mechi zote 26? Huyu ni mwizi na fisadi mkubwa.

Jifunze kubakiza maneno.Umeshatafiti kiasi kinachotolewa katika ligi nyingine Afrika tena zenye uchumi mkubwa kuliko Tanzania?Unajua Voda wanatoa kiasi kipi kudhamini ligi?
 
Kwa hiyo klabu kubwa kama yanga walitegemea mapato yake kutoka Azam TV tu? Hivi miaka mingine chanzo chenu cha mapato huwa ni nini?

uwe unasoma vizuri comment mkuu, Makoye Matale amesema hivi Mapato ya Yanga yanatokana na gate collection
 
Last edited by a moderator:
club inayoweza muda wote kuwasikiliza vilaza kama mzee Akilimali unategemea wanaweza kuyatazama mambo kwa mapana ambayo Azam management inayatazama.
Club ina miaka zaidi ya 70 haina jambo loloye lakuonyesha kama mfano kwa vilabu vichanga.
Mtakufa kihoro na club zenu za wachawi
 
Back
Top Bottom