Hivi YANGA tatizo ni pesa au nini?

Hivi YANGA tatizo ni pesa au nini?

fkawogo

Senior Member
Joined
May 30, 2013
Posts
131
Reaction score
37
Jamani mashabiki wenza mlio ktk JF naomba nisaidie maana binafsi nashindwa kuelewa labda kwakuwa niko bali na tanzania (mwanza). Mi ni mshabiki mkubwa wa yanga na siwezi shabikia timu nyingine zaidi ya YANGA. na ndiomana hata kuandika jina naandika kwa herufi kubwa. sasa kitu ambacho nashindwa kuelewa ni kwani YANGA hawataki mechi zetu zionyeshwe kwenye runinga? je hawapendi sisi mashabiki wake tulio miguuni mwa nchi tuone? naomba ndugu zangu mnisaidie nisijekuwa na mi naona km wanakosea kumbe wako sahihi. ishu nini? je ni PESA au kuna kitu kingine nyuma ya pazia. Nisaidie ili nami nijue maana mi sioni tatizo mechi kuoneshwa ni mm mwana YANGA mwanza.
 
may b manji anawish angaeanzisha kituo cha tv,bahati mbaya wazo limetoka kwa tycoon mwingine,ngoma inapigwa wanachama wanaicheza.

ngoja waje watuambie
 
Subiri baada ya mkutano wa dharula ulioitishwa utapata majibu.
 
Mods, ipelekeni kwenye jukwaa la sports. Inaonyesha muanzisha thread ameamka nazo!!!!
 
Ni uswahili na uhindi....ivi mpira wetu unasimamiwaje na muhindi...kisa ana hela...ulishasikia au kuona timu yoyote ya football ya wahindi...wahindi wana asili ya cricket sio mpira....pale manji analeta wizi wa kibiashara....wakati wenzake wanafikiria soka....ndo maana hata timu ya taifa inambwela hata kua the cranes coz mpira in bongo is runs by wrong peolpe
 
Tatizo ni kwamba Yanga tayari wanataka kuingia mkataba na kampuni ya PEPSI kwa donge la milion 600 wakati huku kwa Azam ni milion 100 sasa hapo kama ww ungefanyaje?
 
Tatizo ni mwenyekiti Manji anaona aibu kwamba itaonekana kuna matajiri kuliko yeye na kufikia kitendo cha kumfadhili yeye. Uamuzi wa kukubali au kakataa udhamini wa Azam ni suala la kamati ya utendaji lakini kwa kujikosha anaita wanachama wote awaburuze wakubali kukataa udhamini ili mwishowe asilaumiwe yeye Bw. Manji. Ila ukweli hapa ni kwamba kuukataa huu udhamini wa Azam ni masilahi binafsi ya Manji na sii ya Young Africans.
 
Naipongeza yanga kwa kukataa kwa kuwa huyo azamtv kwanza haipo pili hakuna hata ushindani wa biashara na hii biashara gani mtu mmoja ana biasha zote kweli ni haki hii mi naipongeza yanga ukweli kwa uamuz wao
 
Tatizo ni kwamba Yanga tayari wanataka kuingia mkataba na kampuni ya PEPSI kwa donge la milion 600 wakati huku kwa Azam ni milion 100 sasa hapo kama ww ungefanyaje?
Kwa hiyo PEPSI wana mpango wa kuwa na TV station yao? Ha ha haa, ngoja tusubiri tuione TV PEPSI
 
Kwa hiyo PEPSI wana mpango wa kuwa na TV station yao? Ha ha haa, ngoja tusubiri tuione TV PEPSI

Sio Pepsi TV jaribu kutumia akili ya kuzaliwa. Kama wakiingia mkataba na pepsi watavaa jezi ambazo zitakua na maandishi na log ya pepsi cola wakati huo Azam nao wana Azam Cola.
 
Tatizo ni kwamba Yanga tayari wanataka kuingia mkataba na kampuni ya PEPSI kwa donge la milion 600 wakati huku kwa Azam ni milion 100 sasa hapo kama ww ungefanyaje?

PEPSI Wameanzisha TV? Au haiwezekani kuwa na wafadhiri zaidi ya mmoja?
 
Naipongeza yanga kwa kukataa kwa kuwa huyo azamtv kwanza haipo pili hakuna hata ushindani wa biashara na hii biashara gani mtu mmoja ana biasha zote kweli ni haki hii mi naipongeza yanga ukweli kwa uamuz wao

Kama haipo wachukue pesa bure! na ushindane utakuja ikitokea tv nyingine ya kutaka kufadhiri!
 
Tatizo ni mwenyekiti Manji anaona aibu kwamba itaonekana kuna matajiri kuliko yeye na kufikia kitendo cha kumfadhili yeye. Uamuzi wa kukubali au kakataa udhamini wa Azam ni suala la kamati ya utendaji lakini kwa kujikosha anaita wanachama wote awaburuze wakubali kukataa udhamini ili mwishowe asilaumiwe yeye Bw. Manji. Ila ukweli hapa ni kwamba kuukataa huu udhamini wa Azam ni masilahi binafsi ya Manji na sii ya Young Africans.

hiyo inatokana na kukosa viongozi! issue ya mkataba anaitisha mkutano kwamba uongozi umeshindwa kufanya maamuzi na kuwarudishia wananchi waamue! sijawahi kusikia aina hii ya uongozi labda katika Ugiriki ya kale katika miji ya Athens na Sparta wakati wakitumia direct democracy!
 
Tatizo ni kwamba Yanga tayari wanataka kuingia mkataba na kampuni ya PEPSI kwa donge la milion 600 wakati huku kwa Azam ni milion 100 sasa hapo kama ww ungefanyaje?

hacha ulongo _hii vita ya mwarabu na muhindi
 
PEPSI Wameanzisha TV? Au haiwezekani kuwa na wafadhiri zaidi ya mmoja?



Kama wakiingia mkataba na pepsi watavaa jezi ambazo zitakua na maandishi na log ya pepsi cola wakati huo Azam nao wana Azam Cola.
 
Hata mimi nawapongeza sana Yanga kwani soka duniani kote sasa ni biashara,wachukue udhamini wa pepsi cola wa sh mil.600/-waachane na uchwara wa Azam
 
Sio Pepsi TV jaribu kutumia akili ya kuzaliwa. Kama wakiingia mkataba na pepsi watavaa jezi ambazo zitakua na maandishi na log ya pepsi cola wakati huo Azam nao wana Azam Cola.
Mkuu inaelekea huelewi kinachoendelea katika mkataba wa Azam TV. Wewe naona usubiri mkutano wa Manji ukashangilie "ndio mzee"!
 
Back
Top Bottom