Hivi website ya sua ina matatizo gani ?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi website ya sua ina matatizo gani ??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MWAMUNU, Aug 30, 2012.

  1. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Waungwana nimekua nikijaribu kufungua website ya sua kwa wiki sasa lakini haifunguki au ndo tuseme mimi ndo nnaekosea?
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,128
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa inafunguka lakini kuna kipindi ilikuwa haifunguki.

    kuna mtu namfahamu ambayeTCU wamempa admission ya BRD lakini kwenye orodha ya SUA hayupo - sijui ndo toleo la kwanza hili ukiacha wale waliopata admission katika Second selection
     
Loading...