Hivi Watu wanaopeleka matunguri Kanisani mna malengo yapi?

Hivi Watu wanaopeleka matunguri Kanisani mna malengo yapi?

Red-me

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2026
Posts
453
Reaction score
968
Kuna siku tukifanya usafi kanisani tulipata matunguri madhabahuni yalikuwa kwenye kifurushi pamoja na hirizi.

Niliwaza mno hivi hao watu hawaogopi sehemu patakatifu yani waloge kote sasa wanageukia kanisani.

Ila sjui kama ni mshirika aliyejivalia ngozi ya kondoo maana haiwezakani ni mtu wa nje aliyetenda hilo.
 
Saiv sijui KKT ina matatizo yapi ingekuwa kanisa ya walokole mambo hayo kutendeka ni vigumu hayo mapambio wanayopiga sio mchezo
 
Tunakuwa tumeokoka bwana,tumebadilishwa Maisha na Yesu aliye
Bwana.Usiogope.Ameeeen!!?
 
R.C ndiyo hamna kitu kabisaa.Wachawi ndiyo Makao Makuu yao.Waumini wao,Mapadri,Maaskofu na Masista kupigwa juju ni kawaida,huwa wanalazwa mpaka nje tena Uchi. Muumini anarogwa,Padri anampa Skramenti ya Mpako wa Wagonjwa na kumsalia Sala Ya -Kumuombea Kifo Chema-.( Afe??!!)anampaka na Mafuta usoni eti afe Msafi!!!?aache Familia ikiteseka??!!Huwa nashangaa Mbona Yesu alikuwa anaombea Wagonjwa na Kufufua Wafu!!?Na Biblia inasimulia Yesu alilia kwa Uchungu mbele ya Kaburi la Rafiki yake LAZARO akaamua amfufue kabisa.Ni utapeli ndani ya Kanzu nyeupe.Wachawi kiboko yao ni Walokole tu,likifunguliwa Kanisa la Kilokole Mtaani kama kuna Wachawi jirani huwa hadi wanahama.
Saiv sijui KKT ina matatizo yapi ingekuwa kanisa ya walokole mambo hayo kutendeka ni vigumu hayo mapambio wanayopiga sio mchezo
usa
 
R.C ndiyo hamna kitu kabisaa.Wachawi ndiyo Makao Makuu yao.Waumini wao,Mapadri,Maaskofu na Masista kupigwa juju ni kawaida,huwa wanalazwa mpaka nje tena Uchi. Muumini anarogwa,Padri anampa Skramenti ya Mpako wa Wagonjwa na kumsalia Sala Ya -Kumuombea Kifo Chema-.( Afe??!!)anampaka na Mafuta usoni eti afe Msafi!!!?aache Familia ikiteseka??!!Huwa nashangaa Mbona Yesu alikuwa anaombea Wagonjwa na Kufufua Wafu!!?Na Biblia inasimulia Yesu alilia kwa Uchungu mbele ya Kaburi la Rafiki yake LAZARO akaamua amfufue kabisa.Ni utapeli ndani ya Kanzu nyeupe.Wachawi kiboko yao ni Walokole tu,likifunguliwa Kanisa la Kilokole Mtaani kama kuna Wachawi jirani huwa hadi wanahama.

usa
Hao mapadri labda kama wanarogewa nje ya kanisa Lakini ndani ya kanisa katoliki mchawi haingii narudia tena mchawi haingii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom