Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hiki?

Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hiki?

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
Leo katika taarifa ya habari ya Star TV ya saa mbili usiku nimemuona Mwigulu Nchemba akihutubia wananchi akikaripia kuhusu kukwepa kodi na hasa zaidi misamaha ya kodi. Kilichonishangaza zaidi ni pale aliposema hawezi kukubali kuona watu wachache wanakaa Dodoma na kuamua kutoa misamaha ya kodi wakati wananchi hawana maendeleo.

Nilishangaa kwani serikali hiyo hiyo ya ccm ndiyo inayokaa Dodoma na kutoa misamaha ya kodi, na wala si serikali nyingine yeyote ile. Je huku ni kuhadaa wananchi kwamba wao ccm ni tofauti na serikali? Au wanadhani kwamba Wananchi ni mbumbumbu kiasi ambacho hawajui kwamba serikali ndio inayoendeshwa na ccm?

Siku hizi za karibuni tumekuwa tukiwasikia kina Nape, Kinana na Mwigulu wakilaumu watendaje wa serikali kwa kazi zao mbovu, kana kwamba watendaje hao ni wa serikali ya chama tofauti. Kwa mawazo yangu, huu ni mkakati wa kuwahadaa wananchi ili wafikirie kuwa ccm inawajali sana. Vilevile, ni mkakati wa kuwanyima maneno washindani wao kwa vile hayo ndiyo maneno wanayowaambia wananchi dhidi ya serikali ya ccm.

Hata hivyo, mkakati huu hautafanikiwa kwa sababu moja kubwa. Wananchi si wajinga kiasi hicho. Wanatambua fika kuwa ccm ndio chanzo cha machungu yao, na hata kama watalia na kutoa machozi katika majukwaa, hayo ni machozi ya mamba tu.

Ni wakati sasa umefika kwa washindani kuwaelimisha wananchi juu ya unafiki huu mkubwa unaofanywa na ccm kupitia kwa Nape, Kinana na Mwigulu na wengineo. Ni unafiki mkubwa kwani wao ndio wanashikilia dola, na kama wangekuwa na uchungu na Wananchi wangeweza kabisa kuleta hayo mabadiliko kwenye serikali na si katika majukwaa.
 
ngoja na yeye waje wamwekee matokeo yake ya form two... Maana siku hizi ndo mchezo
 
Evolution of man bado inaendelea Tanzania bado tupo kwenye Bipedalism tumesha toka kwenye Gorrilla japo kuna wachache bado hata hii stage hawajaivuka. Pole pole baada ya miaka 50 mbele tunataraji kila mtanzania atakuwa kwenye stegi ya Homosapiens ambayo ni kubwa kwa kweli japo kuifikia inahitajika commitment kubwa. Kama mtu anashahada na hapigi kura, ni kiongozi harafu analalamika, ni mwalimu lakini hataki kufundisha, mwanafunzi lakini hataki masomo, ni daktari lakini anatibu kwa kutabiri unategemea huyu ni mtu kamili?
 
wataendelea kufanya hivyo wameona mind game anayofanya Kinana inawork wananchi wanalala barabarani kwa siku hata mbili wakimgoja kinana wamwambie mateso yao wakimtenga na serikali yake ya CCM, wote watachukua root hiyo ndugu yangu ni kweli watanzania ni wajinga sana na hatujitambui, sasa hao waliokuwa wanawasemea wananchi wanaishitaki CCM na serikali kwa wananchi ndio kazi afanyao kinana anashitaki watendaji lakini Raisi na waziri mkuu na CCM haimo ,jiulize watendaji wa serikali ni nani kama sio KIkwete na Pinda na sera mbovu zilizoshindwa kutekelezeka za nani kama sio za CCM watch out hii spinning it might win
 
if you can not convince them confuse them ni kauli ya Silinde aliitoa bungeni tar. 2/6/14 alipochangia bajeti ya wizara ya Maji
 
inauma sana kuona watu they can confuse people and ride on without any objection CCM is dead
 
Hawa wanasiasa wetu ni kama wanaweweseka vile. Kila mtu kageuka mlalamikaji, sijui nani mtendaji sasa? Funny enough huyu mchumi daraja la kwanza ni Naibu waziri wa nini sijui! Mawaziri na manaibu wao ndo Serikali yenyewe. Sasa wanapoanza kulalamika bila kuchukua hatua ni sanaa. Ingawa hata kiongozi wa Serikali mwenyewe (rais) aliwahi kulalamika kipindi flani kuhusu umiliki wa dowans na mambo kadhaa ambayo Watz tulishayasahau kama kawaida yetu.
 
Katika hao watz wajinga mimi nitoe najitambua ndugu
Umenikumbusha kitu, katika uchaguzi mdogo mkoani Iringa (Mgimwa) wapinzani walipita nyumba hadi nyumba wakiwaeleza wananchi uhalisia wa maisha yao lakini kwa masikitiko makubwa ccm walishinda kwa asilimia kubwa. Kilichonifariji ni idadi ndogo sana ya wapigakura waliompigia yule mama ambao labda nawe ungelikuwepo ungelikuwa miongoni mwa hao wachache waliojitambua!

 
Katika hao watz wajinga mimi nitoe najitambua ndugu

ccm wanadhani Watanzania ni wajinga hawajitambui, ndio maana nikaandika kuwa Watanzania si wajinga, na hakika wewe sio!
 
watch out hii spinning it might win

Ndiyo maana nilisema kuwa kuna haja ya vyama vya upinzani kuwaeleza wananchi kuhusu mbinu hii inayofanywa na ccm.

Ni wakati sasa umefika kwa washindani kuwaelimisha wananchi juu ya unafiki huu mkubwa unaofanywa na ccm kupitia kwa Nape, Kinana na Mwigulu na wengineo.


 
Jibu ulalo wewe ndio kilaza!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom