Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hiki?

Hivi Watanzania ni wajinga kiasi hiki?

(Mkuu Dingswayo Tafadhali futa kauli haraka sana sema baadhi ya Watanzania ni Wajinga.)
Nirudi tena kwa Mwigulu Nchemba kwa nafasi alizo kiungozi siyo mtu wa kukaa analalamika badala yake anatakiwa awe mtendaji zaidi kwanza yeye ni Mbunge alitakiwa kupambana huko huko bungeni kukomesha hiyo misamaha ya kodi isiyo na tija pili yeye ni Naibu waziri tena kwenye wizara nyeti kabisa na inayohusika na utoaji wa misamaha ya kodi pia ana nafasi nzuri zaidi ya kulisemea hili. tatu yeye pia ni Naibu katibu mkuu wa chama tawala kinachoongoza dola cheo chake nadhani ni cha nne kwa ukubwa ndani ya chama hivyo pia ana nafasi nzuri zaidi ya kurekebisha hizi kasoro
 
Last edited by a moderator:
Huu mkakati waendelee nao tu CCM kwani wanawarahisisia kazi wapinzani, itakuwa rahisi kuwabomoa CCM kwa kutumia maneno yao wenyewe kwa ufupi CCM kwa kupitia kinana, Nape na Mwigulu wanajikaanga kwa mafuta yao wenyewe
 
(Mkuu Dingswayo Tafadhali futa kauli haraka sana sema baadhi ya Watanzania ni Wajinga.)
Nirudi tena kwa Mwigulu Nchemba kwa nafasi alizo kiungozi siyo mtu wa kukaa analalamika badala yake anatakiwa awe mtendaji zaidi kwanza yeye ni Mbunge alitakiwa kupambana huko huko bungeni kukomesha hiyo misamaha ya kodi isiyo na tija pili yeye ni Naibu waziri tena kwenye wizara nyeti kabisa na inayohusika na utoaji wa misamaha ya kodi pia ana nafasi nzuri zaidi ya kulisemea hili. tatu yeye pia ni Naibu katibu mkuu wa chama tawala kinachoongoza dola cheo chake nadhani ni cha nne kwa ukubwa ndani ya chama hivyo pia ana nafasi nzuri zaidi ya kurekebisha hizi kasoro

Mkuu Mtamile nadhani hukusoma vizuri bandiko langu. Kichwa cha bandiko nimeuliza swali kwamba je Watanzania ni wajinga? Sikusema kwamba ni wajinga. Kama umesoma mpaka mwisho nimeandika kuwa Watanzania si wajinga kama ccm wanavyowafikiria, kwa kuipinga serikali mbele ya wananchi wakati wao ndio serikali. Nikasema kuwa kwa vile Wananchi si wajinga, wameshawastukia ccm na wapinzani waendelee kuwaonyesha wananchi unafiki huu wa ccm.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom