Hivi watanzania hatufahamu helicopter?


General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
126
Likes
66
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
126 66 45
Mimi binafsi nimeshindwa kuelewa ina maana ni ushamba wetu au ni kukosa habari! Kwani vyombo vya habari sasa badala ya kueleza sera na hoja zinazotolewa na wagombea huko Igunga, imebakia kuelezea kwamba vyama vimeanza kutumia helicopter kwenye kampeni! Mimi binafsi sijaona kama hii ni habari ya kupewa kipaombele kama inavyoripotiwa na vyombo vya habari. Wana jf mtizamo wenu uko vipi? Nawasilisha.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,145
Likes
22,568
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,145 22,568 280
Cha kushangaza ni nini? kwani hujui kuwa Tanzania ilikuwa kwenye kifungo cha mawasiliano kwa muda wote Nyerere aliokuwa madarakani?

Ametujaza ushamba na ujinga hata helikopta ni vitu vya ajabu. Sishangai kuwa helikopta ni vitu vya ajabu, kandambili tu zilikuwa ni vitu vya ajabu nchi nzima mpaka Nyerere alipoondoka.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Cha kushangaza ni nini? kwani hujui kuwa Tanzania ilikuwa kwenye kifungo cha mawasiliano kwa muda wote Nyerere aliokuwa madarakani?

Ametujaza ushamba na ujinga hata helikopta ni vitu vya ajabu. Sishangai kuwa helikopta ni vitu vya ajabu, kandambili tu zilikuwa ni vitu vya ajabu nchi nzima mpaka Nyerere alipoondoka.
Hujatoa scientific analysis. Issue sio Nyerere na yaliyopita kwani ni muda mrefu sana tangu nyerere aondoke. Hali inapahswa kuwa imebadirika. Watanzania vijijini wamo gizani ndio maana watu wanapata Kanga , kofia , vitenge etc wanamchagua mtu na si kwa sera au uwezo wake katika kuwatumikia. Hii inakuonyesha shallow thinking ya watanzania, wanahabari. Using helicopter should not be news at all. Wanahabari badirika
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,252
Likes
4,698
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,252 4,698 280
Sidhani kama ni ajabu, watu wamezoea kuiona katika picha sasa suala la kuiona "live" ndio yanawavuta watu wengi.
Kuna sehemu gari tu kuiona ni ajabu, sembuse helkopta??
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,276
Likes
239
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,276 239 160
Cha kushangaza ni nini? kwani hujui kuwa Tanzania ilikuwa kwenye kifungo cha mawasiliano kwa muda wote Nyerere aliokuwa madarakani?

Ametujaza ushamba na ujinga hata helikopta ni vitu vya ajabu. Sishangai kuwa helikopta ni vitu vya ajabu, kandambili tu zilikuwa ni vitu vya ajabu nchi nzima mpaka Nyerere alipoondoka.
Nyerere ametawala jumla ya miaka 25 umesema ametuweka kifungo cha mawasiliano,Mwinyi,Mkapa na Kikwete wametawala jumla ya zaidi ya miaka 25 bado tuko kwenye kifungo cha mawasiliano mpaka leo,hivyo basi kwa kutumia hiyo hoja yako inamaana serikali yote ya CCM imechangia kifungo hicho.
 

Forum statistics

Threads 1,213,317
Members 462,055
Posts 28,474,074