Hivi wasipopata wateja watakufa?


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Niko hapa katikati ya jiji hili la Dar, kwenye Hoteli moja iliyobadilishwa jina hivi karibuni.
Niko a wageni wangu, na pembeni wapo kina dada wanaojiuza, maarufu kama makahaba. Wapo ambao wameshapata mawindo yao na wengine bado wapo macho juujuu wakisubiri wateja.
Nimejikuta nikijiwa na swali hili, Hivi, iwapo hawa wanawake wanaojiuza watatembea usiku kucha mitaani na kwenye Mahoteli haya makubwa na wasipate wanaume wa kununua hiyo bidhaa yao itakuwaje?
Mimi naamini haitazidi wiki moja watakuwa wameshatafuta shughuli nyingine ya kufanya. Sasa hapa Kahaba ni nani? Mnunuzi au muuzaji?
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
32
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 32 135
hiyo ni biashara kubwa sana duniani, na wengi wanoongea hadharani hawapendi ndio wanunuzi wakubwa, hata tuimbe kwa sauti namna gani hiyo itendelea kuweppo tu, bora waanze tu kukatwa kodi
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hiyo ni biashara kubwa sana duniani, na wengi wanoongea hadharani hawapendi ndio wanunuzi wakubwa, hata tuimbe kwa sauti namna gani hiyo itendelea kuweppo tu, bora waanze tu kukatwa kodi
@Gaga....... Hujajibu swali langu, Je Kahaba ni nani? Muuzaji au Mnunuzi?
 
M

mwibara

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

mwibara

Member
Joined Apr 22, 2011
5 0 0
hakuna kahaba hapo,hao ni watoa huduma muhimu sana, tena hawatoshelezi na ndo maana bei yao iko juu saaana, maoni yangu naomba tu waongezeke labda bei itashuka, kaka wateja ni wengi sana ndo maana ikifika saa 8 mmoja kesha pitiwa kama na watatu hivi, jana nilienda pale sinza nafikiri kila mtu anapajua, du bei ilikuwa noma sana kwani kupata huduma hadi asubuhi ilikuwa elfu 60,000 leo sijaenda lakini nitaenda kuchek, hata hivyo mambo yao nayakubali sana
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
hakuna kahaba hapo,hao ni watoa huduma muhimu sana, tena hawatoshelezi na ndo maana bei yao iko juu saaana, maoni yangu naomba tu waongezeke labda bei itashuka, kaka wateja ni wengi sana ndo maana ikifika saa 8 mmoja kesha pitiwa kama na watatu hivi, jana nilienda pale sinza nafikiri kila mtu anapajua, du bei ilikuwa noma sana kwani kupata huduma hadi asubuhi ilikuwa elfu 60,000 leo sijaenda lakini nitaenda kuchek, hata hivyo mambo yao nayakubali sana
Si pale africa sana kw pembeni?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Si pale africa sana kw pembeni?
kumbe mnapafahamu wengi ? hahaha! wote makahaba ndio maana polisi wameacha kukamata wauzaji tu,siku hizi wanawasomba muuzaji na mnunuzi.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Kazi ipo. Maana hata kama wanatumia kinga kuna kinga za mdomoni? Au biashara hairuhusu kissing? No wonder maambukizi yanaenda juu badala ya kushuka pamoja na ku invest a lot sijuhi TACAIDS sijuhi nini.

Hata wanaofanya hii biashara nje ya nchi they still feel guilty with what they are doing. Niliangalia documentary moja aljazeera wanahoji wadada wa Nigeria wanaojiuza nadhani Italy wanatia huruma sana.

Wanasema kuna mashangingi yanawaleta Ulaya na kuwalipia nauli then wanaandikishiana mkataba eti walipe up to 60,000 USD. Sasa unakuta hata ukahaba anakuwa anamfanyia alomleta maana mpaka kufikisha hicho kiasi si mchezo.

Wakaulizwa kwa nini msivunje huo mkataba. Wanamwambia mtangazaji "unajua juju wewe?" Tumekula kiapo kupitia juju tukivunja makubaliano basi juju itatuadhibu. Na kingine nasikia hao mashangingi yanayowapeleka ulaya yanatuma wahuni kwenda kufanya fujo nyumbani kwa binti Nigeria kama Binti atajifanya mjanja kuingia mtini.

Kwa kweli nyie wateja ndio wa kulaaniwa. Jueni si wadada wote wanafanya willingly kuna mambo ya human traffikcing.
 
next

next

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
608
Likes
54
Points
45
next

next

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
608 54 45
hiyo ni biashara kubwa sana duniani, na wengi wanoongea hadharani hawapendi ndio wanunuzi wakubwa, hata tuimbe kwa sauti namna gani hiyo itendelea kuweppo tu, bora waanze tu kukatwa kodi
Ni biashara iliyokuwepo tangu miaka 2000 iliyopita

Ipigwe kodi tu, lets expand ur tax base!
 
T

Typical Tz

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
45
Likes
2
Points
0
Age
38
T

Typical Tz

Member
Joined Sep 13, 2011
45 2 0
Niko hapa katikati ya jiji hili la Dar, kwenye Hoteli moja iliyobadilishwa jina hivi karibuni.
Niko a wageni wangu, na pembeni wapo kina dada wanaojiuza, maarufu kama makahaba. Wapo ambao wameshapata mawindo yao na wengine bado wapo macho juujuu wakisubiri wateja.
Nimejikuta nikijiwa na swali hili, Hivi, iwapo hawa wanawake wanaojiuza watatembea usiku kucha mitaani na kwenye Mahoteli haya makubwa na wasipate wanaume wa kununua hiyo bidhaa yao itakuwaje?
Mimi naamini haitazidi wiki moja watakuwa wameshatafuta shughuli nyingine ya kufanya. Sasa hapa Kahaba ni nani? Mnunuzi au muuzaji?
Kahaba ni wote wawili Mnunuzi na muuzaji!
Haya ni matokeo ya kuwa na mfumo holela wa maisha kama Taifa lisilo na Maadili yake! Tumebaki kuwa Taifa lililo mfano wa Bendera isiyo na uelekeo mmoja, tumekuwa wa2 wa kuiga na kutenda tu NA SIYO TAIFA LA WA2 WENYE KUONA NA KUFIKIRI KABLA YA KUTENDA!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Kahaba ni wote wawili Mnunuzi na muuzaji!
Haya ni matokeo ya kuwa na mfumo holela wa maisha kama Taifa lisilo na Maadili yake! Tumebaki kuwa Taifa lililo mfano wa Bendera isiyo na uelekeo mmoja, tumekuwa wa2 wa kuiga na kutenda tu NA SIYO TAIFA LA WA2 WENYE KUONA NA KUFIKIRI KABLA YA KUTENDA!
Hivi nikisema kahaba ni Mwanaume nitakuwa nimekosea?
 
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
0
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined Jul 26, 2011
123 3 0
wote makahaba.auzae na anunuae.sawa na rushwa atoae na apokeae wote ni wala rushwa.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh mwenyezi mungu aingilie kati hiki kizazi kilicholaaniwa...
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
@Gaga....... Hujajibu swali langu, Je Kahaba ni nani? Muuzaji au Mnunuzi?
hapo naamini muuzaji maana ndo anayefanya biashara hiyo ... mnunuzi hawezi kuhukumiwa kwa vile katangaziwa biashara (kahamasishwa)
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hapo naamini muuzaji maana ndo anayefanya biashara hiyo ... mnunuzi hawezi kuhukumiwa kwa vile katangaziwa biashara (kahamasishwa)
@BPM........Historia inatuonyesha kwamba ukahaba ulianza takriban miaka 2000 iliyopita, na hata katika vitabu vya dini zetu hizi za mapokeo Ukahaba umezungumziwa sana. Historia inaonyesha kwamba mwanamke hakuanza ukahaba, bali alilazimishwa na mfumo dume kuingia kwenye ukahaba........ kivipi..?
Mwanaume kwa kutumia nguvu aliyojipa alimlazimisha mwanamke ajiuze kwa faida yake. Wale wanaume waliokuwa akiwapata Makahaba wakati huo, ni watu ambao walikuwa na nguvu kifedha au kiutawala. na kadri Dunia inavyobadilika kiteknolojia, na ndivyo ukahaba unavyobadilika kutoka hatua moja hadi nyingine kulingana na mahali husika..........
Hivi sasa wanaume na pengine wanawake wameikuza hii biashara kwa kuwahadaa wanawake kutoka nchi masikini au kuwatoa vijijini na kuwasafirisha mbali kwa ajili ya kuwaweka kwenye madanguro kwa ajili ya kuwafanyisha biashara ya kuuza miili yao, wanaonufaika ni wanaume na sio wanawake hao................ Sasa hapa Kahaba ni nani?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,884
Likes
5,943
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,884 5,943 280
Hivi nikisema kahaba ni Mwanaume nitakuwa nimekosea?
Mr. It seems ww hujatembea big cities around the Globe au hata internet unaweza search utaona Dar ni mji ambao una malaya wachache sana, nenda Nairobi, Addis Ababa, Morocco, Abuja, Pretoria, Joburg, ulaya usiseme ndio wana licence na wanalipia kodi kuwa malaya, Dar wachache mnooooo, ww mgeni sana nahisi
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Mr. It seems ww hujatembea big cities around the Globe au hata internet unaweza search utaona Dar ni mji ambao una malaya wachache sana, nenda Nairobi, Addis Ababa, Morocco, Abuja, Pretoria, Joburg, ulaya usiseme ndio wana licence na wanalipia kodi kuwa malaya, Dar wachache mnooooo, ww mgeni sana nahisi
Hujanielewa wewe.......Sikuuliza juu ya statistics..........Nimeuliza kahaba ni nani kati ya muuzaji na mnunuzi, haya ya uwiano kati ya TZ na nchi nyingine ni mada mpya ambayo unatakiwa uianzishie Thread yake....................
Halafu kuhusu mimi kuwa sijatembea around the Globe, kunahusika vipi na swali langu?
 

Forum statistics

Threads 1,215,531
Members 463,205
Posts 28,551,469