rip faza_nelly
JF-Expert Member
- Feb 19, 2018
- 6,806
- 9,503
Sahihi mzee, Faza NellyKuna msanii pia alikuwa anaitwa Faza Nelly kama sikosei. Nadhani ndio huyo unamuenzi kwa ID yako. Au nakosea?
Sahihi mzee, Faza NellyKuna msanii pia alikuwa anaitwa Faza Nelly kama sikosei. Nadhani ndio huyo unamuenzi kwa ID yako. Au nakosea?
Daaah,, kitambo sanaSahihi mzee, Faza Nelly
Nimeona wanaoenda mikoani ni wanaume tu ila wanawake kama Jide, RC, Ruby, Maua Sama, Zuhura mrisho wote siwaoni. Au mfumo dume?
Sikilizeni hizi hapa
View: https://open.spotify.com/track/5OZFKa8fuMNnyHwBnJIHAO?si=MBE-c6prR1WyKwXG3Z861Q&utm_source=copy-link
View: https://open.spotify.com/track/3ZrMN9FutZDLJHyMbWEzjj?si=3HqvlkRaSP6c4cwt3--CkA%0A
View: https://open.spotify.com/track/27zKIoo60zjXdmxq7luXv8?si=5iYbMgAvSI2GCriFq30XQA&utm_source=copy-link
Maua Sama ni wa Zamani?? 🤔🤔Ruby, Maua Sama, huyo Zuhura wote wa juzi.
Basi utaendelea kutuona nyeto tukijipigia,Mkuu mimi siwezi tu kuwa najilipua,,,
Niliahidiwa cheo lakini nikazingua,,,
Sikuombwa hata ada wala kunijuajua,,
Sijaiunga mkono pamoja na Royal Tour,,
Ndoa kikwazoInawezekana labda wapo kwenye ndoa
Ndoa zinapoteza vipajiNdoa kikwazo
Hapo kuulizia bangi kwenye duka la dawa umenikumbusha kibonzo kimoja kuwa mzee alimuona kijana anavuta sigara kanisani-karibu na yeye adondoshe bia yake.Hawa madogo inaonekana wamepagawa..
Wanaweza hata ulizia bangi kwenye duka la Madawa..
Kama angekuwa mboga basi angechotwa na upawa..
Sio mbosso lakini anaishiwa ishiwa pawa..
HIVI ZILE HARAKATI ZA KUTOKWENDA KU SUPPORT MIZIKI NA SHOW ZA WASANII WALIOIMBA KWENYE KAMPENI ZA CCM MWAKA 2025 ZILIFIA WAPI AU ILIKUWA NI MIKWARA TU ?Maua Sama ni wazamani?
Pesa walizolipwa walirudisha?Labda tuanzishe upya ila waliomba msamaa
Waliolewa olewa Radhia ambaye ndiye aliyekuwa famous kuliko wenzake alipata bwana mkorea I thinkHivi hao unique sisters wako wapi siku hizi? Niliwahi sikia mmoja yupo Marekani