Hivi wanawake wengine mkoje ata mchakato mmoja bado mnaomba Simu

Hivi wanawake wengine mkoje ata mchakato mmoja bado mnaomba Simu

Kosa lako ni kumkubalia akwambie kitu
Hivi wanawake sijui mnawazaga nini na wengine sijui mna Akili ya Aina gani,
Huyu demu nimemuopoa jumanne siku moja tu kabla ya X-Mass,
siku mbili tu za Dating tayari anaomba Simu mpya(Kumbuka ana simu nyingine anayo anatumia),

Kusema kweli hajawahi kuja gheto na wala sijamchajata bado,
Jana nimemuomba aje kwangu kasema hana Muda,
Leo mchana kanicheki baada ya text mbili tatu akaingizia hiyo ya kuomba Simu sijui ya YOYO mimi ata siijui nikamuitikia tu,

Lakini hapo hapo nikachomokea kumuomba Aje Gheto kasema Hawezi kuja?
Serious sijapiga ata mchakato mmoja alafu ninunue Simu?
View attachment 1304785
View attachment 1304786

Cc Zero IQ

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Nikuambie kitu" ??? Hii kauli ukiiona kabla hujajibu, block kabisa hiyo papuchi.
 
Kosa kubwa ulilolifanya nikujibu hiyo text ya *Nikwambie kitu*.

Alivyouliza hivo ilitakiwa achezee bonge tofali. Haya Sasa ona Sasa kujibujibu kwako kulivyokufanya ukose Uhuru Sasa Hadi umekuja huku Jf.

"Mwanaume Alie gerezani yupo free kuliko mwanaume Alie muahidi kitu mwanamke wake" by Wajuzi wa mapenzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu upuuzi alishawahi kuniletea mamz mmoja, alinikuta kibaruani aliingia kwa gear za kunisifia mzee nikajaa baada ya siku mbili ya mahusiano yetu nikakubali kuambiwa kitu kisha mzinga wa simu ukafuata nikamwambia asiwaze nitamtimizia kila nikimwambia aibuke maeneo ananikwamisha, bas kidume nikasema huyu ataliwa na adhabu juu nikaenda dukani nikanunua Samsung J5 nikamwambia njoo uchukue hata nusu saa haikuisha akajaa nikamchakata kwa hasira japo alibana sana hadi nikamtishia kuwa asingeweza kuondoka na simu,
Baada ya mgegedo akasepa kwa hasira na Simu janja kibindoni nikajisemea moyoni una siku mbili tu utairudisha, nikimtext hajibu wala simu hashiki nikaona huu ni wakati muafaka nikaenda central kuripoti kupotelewa na simu janja mpya kabisa nikiwa na emei numbers na risiti haikupita siku yule mamz akadakwa nilimkana mkavu mkavu simu nikarudishiwa police walicheka kinoma...Undava undava tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu upuuzi alishawahi kuniletea mamz mmoja, alinikuta kibaruani aliingia kwa gear za kunisifia mzee nikajaa baada ya siku mbili ya mahusiano yetu nikakubali kuambiwa kitu kisha mzinga wa simu ukafuata nikamwambia asiwaze nitamtimizia kila nikimwambia aibuke maeneo ananikwamisha, bas kidume nikasema huyu ataliwa na adhabu juu nikaenda dukani nikanunua Samsung J5 nikamwambia njoo uchukue hata nusu saa haikuisha akajaa nikamchakata kwa hasira japo alibana sana hadi nikamtishia kuwa asingeweza kuondoka na simu,
Baada ya mgegedo akasepa kwa hasira na Simu janja kibindoni nikajisemea moyoni una siku mbili tu utairudisha, nikimtext hajibu wala simu hashiki nikaona huu ni wakati muafaka nikaenda central kuripoti kupotelewa na simu janja mpya kabisa nikiwa na emei numbers na risiti haikupita siku yule mamz akadakwa nilimkana mkavu mkavu simu nikarudishiwa police walicheka kinoma...Undava undava tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ni uzi kabisa mkuuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwambie aje achukue ghetto kwako mchezo uishe.....ila jiandae anaweza kukwambia yuko period kama akija!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom