Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
ππππππππͺπͺπͺπͺTatizo umezidi upole[emoji23][emoji23]unalazimishiwa makosa.
Ingekuwa ni Mimi , mpaka sasa mwelekeo wa huu Uzi ungekuwa mwingine.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Bahati mbaya??? AiseeeeSamahani kwa hilo, nadhani ni bahati mbaya sikukusudia
Ni kweli sijakusudia, na sikufikiria nilichosema kitakuwa na negative impactBahati mbaya??? Aiseeee
Ndio hivyo sasa, kama vipi ndio kitumbua kishaingia mchanga kwa sababu yakoNi kweli sijakusudia, na sikufikiria nilichosema kitakuwa na negative impact
Weee jamaa nae acha uzwazwa demu lazima aringe kidogo, akuzungushe sasa hapa mbembeleze ikibidi muimbie kilugha um- surprise, lazima alainike tu, ukimwimbia kimakonde cha kwenu,kutoka kuleee Mahurunga.Binti unamtongoza mwisho wa siku anakwambia ana mtu na hapendelei sana mambo hayo mtu unaamua kuheshimu mawazo yake na unajikalia kando hata sms ulizokuwa unamtumia unaacha.
Hazipiti siku mbili unashangaa mtu anaanza ooh mbona kimya sana tatizo nini! Unamwambia hakuna shida ooh au ulichukia kukwambia nina mtu unajibu hapana oooh basi takufikiria aisee hivi mtu kama huyu mtalaumu?
- Kuna wengine ukichukua namba mkaanza chat kwenye kuelekea kutongoza hazipiti wiki mbili oooh samahani naomba uniazime 20,000 takurudishia.
Hivi nyie mnadhani sisi tunaokota hela eeeh! Acheni ujinga bhana aaah