Just Distinctions
JF-Expert Member
- May 5, 2016
- 3,322
- 6,998
ni mzinga wa pombe kali aina ya konyagiBapa maana yake nini?
ni mzinga wa pombe kali aina ya konyagiBapa maana yake nini?
Ukiona mtu anatumia bap kuamsha dude ujue anaumwa kama ww mzima bap ya nn kapime sukariBibie umesema Walevi huna mipango nao,
Show za kibabe je?
Nimeegemea upande huo
Nalia.Ukiona mtu anatumia bap kuamsha dude ujue anaumwa kama ww mzima bap ya nn kapime sukari
Ujui ka kuna eagle ya buku na safari zipo hadi za elfu mia 5Wengi hunywa bapa kwa sababu ya vyuma kukaza, ukinywa bia 4 ni 10,000 na hulewi, bapa moja 8000 na unakuwa saaaafi
Ahaa kwa hiyo ni konyagi. Kumbeni mzinga wa pombe kali aina ya konyagi
Nasikia unacho kiba 100. [emoji23] [emoji1]Avatar nyingine sio poa mkuu,
Mtuonee huruma sisi wanaume...
Si wajua wanaume kupepesa macho mkuu? Mara kaingia binti mkaliii kakaa meza jirani jamaa ake alikuwepo kitambo, ila kila nikimtupia jicho kuangalia uumbaji wa mwenyezi hana rahaa, kuangalia mezani nkajua keshajua...We hapo baa umeenda kunywa au kuchunguza watu?!