hivi wanaume wana wivu, au ni ubabe tu?

hivi wanaume wana wivu, au ni ubabe tu?

Status
Not open for further replies.
Aliyekuambia wao ni kundi dogo ni nani? hata ukristo baadaye utaruhusu tu mwanaume aowe zaidi ya mmoja maana haiwezekani we angalia mwenyewe kila watoto 10 wanaozaliwa wakiume ni 3 tu. Ndiyo hivyo utabisha lakini ukweli ndiyo huo.


ehee!! tafadhal, huko mm sipo, hizo tafiti zako hukohuko, mm naongelea 'wivu wa wanaume na ubabe wao dhidi ya wanawake. hiyo habari peleka hukohuko. au na wewe unataka kuharibu uzi?
 
jamani, mada inabaki palepale, kila mtu awe mwanaume au mwanamke, lazima amfikirie mwenzie pia. habari ya kusema eti mwanaume anaumia zaidi akisalitiwa, si kweli, maumivu ni yaleyale ila sema tu wanaume mnatumia ubabe na kuhalalisha.
 
mmmmmmmmmm.., uzi wangu,,, mwe!!!!! hadi watu wamesepa! loh!

Unajua bhana hauwezi kusema wanaume hawana wivu! Kwani hatuna moyo? Au hatujui kupenda?
Nikubali tu kama na ubabe tunao! Na huo hutokea in nature! Hauwezi kumkuta ke wako analiwa, afu eti ukaanza kulia kama wafanyavyo pindi wakifumania! Kichapo kinanafasi yake!
...
Na vile vile utambue me na ke wote ni binadamu but hawakosawa!
Me ni me na ke ni ke!
Ktk kila tukio save kufumaniana, litakavyopokewa na ke ni tofauti na litakavyopokewa na me!
Nadhani umenisouma hapa!
 
Aliyekuambia wao ni kundi dogo ni nani? hata ukristo baadaye utaruhusu tu mwanaume aowe zaidi ya mmoja maana haiwezekani we angalia mwenyewe kila watoto 10 wanaozaliwa wakiume ni 3 tu. Ndiyo hivyo utabisha lakini ukweli ndiyo huo.

Sidhani kama utathubutu kuwaua wanaume! Why? Nguvu za kumshughulikia mmoja zimewashinda sasa je mkiongezewa? Si balaa hilo mnatutafutia? Labda uniambie wabadili mwanamke ndiye aongezewe ili tuhalalishe vidumu!!
 
Baada ya kusoma comments mpaka mwisho....
Nimejikuta sijui uzi ulikuwa unahusu nini.....
Nlichojifunza...
Ukiingia humu fanya yako ondoka.....
 
hil swala/jambo lina athar kwa wote,[me & ke].lakn dawa ya moto n moto yaan NGOMA DROO. 2seme mmoja akmwaga mboga mwingne anamwaga ugali. Lakn kwa nn wa2 2fikie huko? heb tuyazingatie haya: 1.heshm mapenz/ndoa yako 2.tenda ka upndavo utendewe...
 
"Just Because I'm A Woman"
I can see you're disappointed
By the way you look at me
And I'm sorry that I'm not
The woman you thought I'd be
Yes, I've made my mistakes
But listen and understand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
So when you look at me
Don't feel sorry for yourself
Just think of all the shame
You might have brought somebody
else
Just let me tell you this
Then we'll both know where we
stand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
Now a man will take a good girl
And he'll ruin her reputation
But when he wants to marry
Well, that's a different situation
He'll just walk off and leave her
To do the best she can
While he looks for an angel
To wear his wedding band
Now I know that I'm no angel
If that's what you thought you'd
found
I was just the victum of
A man that let me down
Yes, I've made my mistakes
But listen and understand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
No, my mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
by Dolly parton ni special kusapot hii thread
 
Unajua bhana hauwezi kusema wanaume hawana wivu! Kwani hatuna moyo? Au hatujui kupenda?
Nikubali tu kama na ubabe tunao! Na huo hutokea in nature! Hauwezi kumkuta ke wako analiwa, afu eti ukaanza kulia kama wafanyavyo pindi wakifumania! Kichapo kinanafasi yake!
...
Na vile vile utambue me na ke wote ni binadamu but hawakosawa!
Me ni me na ke ni ke!
Ktk kila tukio save kufumaniana, litakavyopokewa na ke ni tofauti na litakavyopokewa na me!
Nadhani umenisouma hapa!

natumia sm, siwez kukoza maandishi. hapo mkuu, hapo pa kupokea maumivu! ndo utata ulipo! kwa hiyo mimi nikimfumania kumkata mitama, itakuwa poa, si ndio mkuu?
 
Baada ya kusoma comments mpaka mwisho....
Nimejikuta sijui uzi ulikuwa unahusu nini.....
Nlichojifunza...
Ukiingia humu fanya yako ondoka.....

yako yapi hayo mkuu?
 
Wanaume hujawajua tuuuuu! UKIMCHEAT MCHEAT NA MTU W MAANA ZAIDI YAKE MARA 100,000, watu wenye P.O.Box zao mjini hapa, watu wenye TIN number zao wnatambulika na TRA, akikufuma anakuwa mdogo kama piriton hata nguvu ya kurap na kurealease single double double anakuwa hanaaaaaaaaa! Manaeno yanamkaukaaaa kau ka jangwa la sahara. Anahisi UMASIKINI wake ndo umemponza amegewe kumbe mwanamke mwenyewe tu genye mshindo ndo zimeleta madhara! Anaondoka mikono nyuma korodani zote zimejaa upepo! (ITS NOT A VERY PRETTY SITE!)

Sasa ukitaka kujua chizi akirogwa tena anakuwaje mcheat na Free Pumbu!!!!!!!!!! Weeeeeeeeeee! Wewe na free pumbu wako hamna rangi mtaacha ona siku hio. Na akizingatia free p kamzidi vipi kete ndo hsira zinamiminika! Ata rap, bongofleva, hiphop, mpaka marimba kwa wakati mmoja! Atawapeni kichapo ch mbwa mwizi. Utajutaaa kumfahamu siku hio. Free p ndo namuone mpaka imani kitachomkuta!

NDO TUISHIVO MJINI HUMU!

Gud to hear that,,,kuwa ukimiliki TIN namba huwa mnatuthamini
 
hil swala/jambo lina athar kwa wote,[me & ke].lakn dawa ya moto n moto yaan NGOMA DROO. 2seme mmoja akmwaga mboga mwingne anamwaga ugali. Lakn kwa nn wa2 2fikie huko? heb tuyazingatie haya: 1.heshm mapenz/ndoa yako 2.tenda ka upndavo utendewe...

shida ndo iko hapohapo mkuu, mengine yote ni kujitetea tu.
 
Baada ya kusoma coments zote,nimeona ni namna gani busara zipo kwa wachache.Back to the thread, we should know that all men ar PRAGMATIC, such that u can't find ths to women.Ni principle tu."kusoma si kujua mambo yote"
 
Wanaume hujawajua tuuuuu!
UKIMCHEAT MCHEAT NA MTU W MAANA ZAIDI YAKE MARA 100,000, watu wenye
P.O.Box zao mjini hapa, watu wenye TIN number zao wnatambulika na TRA,
akikufuma anakuwa mdogo kama piriton hata nguvu ya kurap na kurealease
single double double anakuwa hanaaaaaaaaa! Manaeno yanamkaukaaaa kau ka
jangwa la sahara. Anahisi UMASIKINI wake ndo umemponza amegewe kumbe
mwanamke mwenyewe tu genye mshindo ndo zimeleta madhara! Anaondoka
mikono nyuma korodani zote zimejaa upepo! (ITS NOT A VERY PRETTY SITE!)

Sasa ukitaka kujua chizi akirogwa tena anakuwaje mcheat na Free
Pumbu!!!!!!!!!! Weeeeeeeeeee! Wewe na free pumbu wako hamna rangi
mtaacha ona siku hio. Na akizingatia free p kamzidi vipi kete ndo hsira
zinamiminika! Ata rap, bongofleva, hiphop, mpaka marimba kwa wakati
mmoja! Atawapeni kichapo ch mbwa mwizi. Utajutaaa kumfahamu siku hio.
Free p ndo namuone mpaka imani kitachomkuta!

NDO TUISHIVO MJINI HUMU!

haha hahaaaaaaa uwiiiiiiii
kuna watu wamejaliwa maneno jamaniii ... utadhani kamusi.
 
"Just Because I'm A Woman"
I can see you're disappointed
By the way you look at me
And I'm sorry that I'm not
The woman you thought I'd be
Yes, I've made my mistakes
But listen and understand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
So when you look at me
Don't feel sorry for yourself
Just think of all the shame
You might have brought somebody
else
Just let me tell you this
Then we'll both know where we
stand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
Now a man will take a good girl
And he'll ruin her reputation
But when he wants to marry
Well, that's a different situation
He'll just walk off and leave her
To do the best she can
While he looks for an angel
To wear his wedding band
Now I know that I'm no angel
If that's what you thought you'd
found
I was just the victum of
A man that let me down
Yes, I've made my mistakes
But listen and understand
My mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
No, my mistakes are no worse than
yours
Just because I'm a woman
by Dolly parton ni special kusapot hii thread

Umenikuna kunako mtima....
Naupenda sana huu wimbo....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom