hivi wanaume wana wivu, au ni ubabe tu?

hivi wanaume wana wivu, au ni ubabe tu?

Status
Not open for further replies.
Ni ubabe tu hawana lolote kuna point kaiongea Lara1 meipenda kwa kweli
 
Wanaume hujawajua tuuuuu! UKIMCHEAT MCHEAT NA MTU W MAANA ZAIDI YAKE MARA 100,000, watu wenye P.O.Box zao mjini hapa, watu wenye TIN number zao wnatambulika na TRA, akikufuma anakuwa mdogo kama piriton hata nguvu ya kurap na kurealease single double double anakuwa hanaaaaaaaaa! Manaeno yanamkaukaaaa kau ka jangwa la sahara. Anahisi UMASIKINI wake ndo umemponza amegewe kumbe mwanamke mwenyewe tu genye mshindo ndo zimeleta madhara! Anaondoka mikono nyuma korodani zote zimejaa upepo! (ITS NOT A VERY PRETTY SITE!)

Sasa ukitaka kujua chizi akirogwa tena anakuwaje mcheat na Free Pumbu!!!!!!!!!! Weeeeeeeeeee! Wewe na free pumbu wako hamna rangi mtaacha ona siku hio. Na akizingatia free p kamzidi vipi kete ndo hsira zinamiminika! Ata rap, bongofleva, hiphop, mpaka marimba kwa wakati mmoja! Atawapeni kichapo ch mbwa mwizi. Utajutaaa kumfahamu siku hio. Free p ndo namuone mpaka imani kitachomkuta!

NDO TUISHIVO MJINI HUMU!
For once I agree with you.
 
Mie mijanaume yenye wivu na kuniganda siipendagi.
Mbona mie siigandagi?
 
Minasoma hata sielewi, sijui umri umekwenda!!?
Ngoja niwapishe vijana wezio waje, maana nahisi washajaa upepo na wanakaribia kupasuka

Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Umeiunja mbavu! Nimepata picha vipira vimejaa upepo hadi vinakaribia kupaska mpaka mwenye vipiravyake anaelea hewani maana vimeeuka prashuti! Hahahaaaaaaa! umenikunjua mbavu zangu kwakweli! Kweli vinakaribia kupasuka! Hahahaaaaaaa!
 
Hivi ulishawahi kujiuliza hili je mwanaume anaweza kumpa mimba mwanamke mwingine na kuja kukwambia ni mimba yenu? ila mwanamke anaweza kupewa mimba nje na kuileta ndani na kumwambia mwanaume kuwa ni yake.
 
KUNYA ULALE!!!!!!!!!! Naandika NACHOJISIKIA!!!!!!!!! Huna hadhi ya kunipangia cha kuandikaaaa! MATUSI UNAYAJUA WEWE? Kaa mbali na mimimdogo wangu! Sio SIZE YAKO! Chakufanya mpangie mkeo unayemlisha na kumpa pa kujisaidia bureee! Me ulienikuta mjini kwa hesabu zangu, hujui nakula wapi au nakunya wapi HUNIAMBII KITU MAISHA YAKO!

Hahahaha, huyo ndo Lara 1 kubwa la maadui, always bold and valiant
 
ndo huo ubabe wala si wivu huo, lazima ufikiri maumivu hayohayo kwa mwenzio!

ila inategemea mwanaume na mwanaume sio wote wapo hivyo ila kuna wanawake wengine wanazingua sana ndo maana bora kuwa mkali tu
 
Povuuuuuuuuuu........... kuchapiwa siri ya ndani!
 
Men!!!!! Mennnnn!!!!
Inataka moyo sana!!
Tafuta maisha uishi vizuri
Achana na hawa viumbe wata kuumiza kichwa buree!!!

afu wanauliza, eti kwann mabinti hawataki kuolewa siku hizi? hilo sio swali! majibu mnayo.
 
mmmmmmmmmm.., uzi wangu,,, mwe!!!!! hadi watu wamesepa! loh!
 
Wanaume hujawajua tuuuuu! UKIMCHEAT MCHEAT NA MTU W MAANA ZAIDI YAKE MARA 100,000, watu wenye P.O.Box zao mjini hapa, watu wenye TIN number zao wnatambulika na TRA, akikufuma anakuwa mdogo kama piriton hata nguvu ya kurap na kurealease single double double anakuwa hanaaaaaaaaa! Manaeno yanamkaukaaaa kau ka jangwa la sahara. Anahisi UMASIKINI wake ndo umemponza amegewe kumbe mwanamke mwenyewe tu genye mshindo ndo zimeleta madhara! Anaondoka mikono nyuma korodani zote zimejaa upepo! (ITS NOT A VERY PRETTY SITE!)

Sasa ukitaka kujua chizi akirogwa tena anakuwaje mcheat na Free Pumbu!!!!!!!!!! Weeeeeeeeeee! Wewe na free pumbu wako hamna rangi mtaacha ona siku hio. Na akizingatia free p kamzidi vipi kete ndo hsira zinamiminika! Ata rap, bongofleva, hiphop, mpaka marimba kwa wakati mmoja! Atawapeni kichapo ch mbwa mwizi. Utajutaaa kumfahamu siku hio. Free p ndo namuone mpaka imani kitachomkuta!

NDO TUISHIVO MJINI HUMU!
Lol! Only you would break it down like this!!
 
hao kivyao vyao bana, hapa tunaangalia kundi lilo kubwa.

Aliyekuambia wao ni kundi dogo ni nani? hata ukristo baadaye utaruhusu tu mwanaume aowe zaidi ya mmoja maana haiwezekani we angalia mwenyewe kila watoto 10 wanaozaliwa wakiume ni 3 tu. Ndiyo hivyo utabisha lakini ukweli ndiyo huo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom