Hivi wanaume nani aliyeturoga?

Hivi wanaume nani aliyeturoga?

Sisi wanaume bhana, unaweza pata mwanamke mwenye elimu nzuri
kazi nzuri ,anajiheshimu pia anapenda
ndugu zako na kubwa ya yote anakupenda
na ni mtu wa dini, kituko unaweza
ukamuacha kisa hana tako kubwa ,,wanaume tunakwama wapi??????? Mi hata sielewi yaani.....
Kwenye hili andiko lako hapa umetumia neno baadhi wapi mkuu
 
Sisi wanaume hatutosheki na yule tuliyenae.

Ukipata mwenye tako utaanza kutafuta wembamba na ukipata mwembamba utataka mnene, bonge, bwanyenye, nyenyenyeee!
 
Sisi wanaume hatutosheki na yule tuliyenae.

Ukipata mwenye tako utaanza kutafuta wembamba na ukipata mwembamba utataka mnene, bonge, bwanyenye, nyenyenyeee!
Cjui tynafeli wapi aise
 
Sisi wanaume bhana, unaweza pata mwanamke mwenye elimu nzuri
kazi nzuri ,anajiheshimu pia anapenda
ndugu zako na kubwa ya yote anakupenda
na ni mtu wa dini, kituko unaweza
ukamuacha kisa hana tako kubwa ,,wanaume tunakwama wapi??????? Mi hata sielewi yaani.....
Sasa kwanini yeye awe na vyote halafu akose tako?
 
Ngoja nimalizie bapa kwanza hapa.... It's pombe time! Maisha ni mafupi saaaana Sana kufuatilia maisha ya mwingine. Learn to love yourself
 
Sisi wanaume bhana, unaweza pata mwanamke mwenye elimu nzuri
kazi nzuri ,anajiheshimu pia anapenda
ndugu zako na kubwa ya yote anakupenda
na ni mtu wa dini, kituko unaweza
ukamuacha kisa hana tako kubwa ,,wanaume tunakwama wapi??????? Mi hata sielewi yaani.....
Unafikiri wanaume wote tunaakili ka zako? Wakati mwingine mzungumzie nafsi zenu muache kujumuaisha
 
Sisi wanaume bhana, unaweza pata mwanamke mwenye elimu nzuri
kazi nzuri ,anajiheshimu pia anapenda
ndugu zako na kubwa ya yote anakupenda
na ni mtu wa dini, kituko unaweza
ukamuacha kisa hana tako kubwa ,,wanaume tunakwama wapi??????? Mi hata sielewi yaani.....
Mkuu, kuwa mwanaumesi mchezo mchezo. Vinginevyo utaanza kulima kila mahali kisa tu eti unamiliki jembe!
 
Sisi wanaume bhana, unaweza pata mwanamke mwenye elimu nzuri
kazi nzuri ,anajiheshimu pia anapenda
ndugu zako na kubwa ya yote anakupenda
na ni mtu wa dini, kituko unaweza
ukamuacha kisa hana tako kubwa ,,wanaume tunakwama wapi??????? Mi hata sielewi yaani.....
Sema nakwama wapi, body morphology haiwezi kuwa kikwazo cha Ndoa
 
Back
Top Bottom