Hivi wanaume hampendi mwanamke mwenye mapenzi ya dhati?

Hivi wanaume hampendi mwanamke mwenye mapenzi ya dhati?

hao ndio wanaume bana ukimpenda kufa na tai shingoni usimuonyeshee sana ajue unampenda badae unakua mtumwa wake kama yanayokutokea pole sana
 
Kosa ulilolifanya ni kumuonyesha kuwa unampenda saana, mwanaume akishajua hilo atakufanya apendavyo!! Hapo ndo ameanza sasa, anajua hata akufanyie nini huna la kufanya zaidi ya kukubaliana na hali...
Pole best
shikamoo jamaan ninii lkn
 
Habari wanajukwaa?
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa muhanga kwa kumpenda sana mwanaume kiasi cha yeye pia kujua hilo.
Kiukweli alinipenda na kunionyesha kunijali sana. Alisimamia kila nilipokuwa na shida.
Lakini baada ya kukaa muda mrefu tukiwa kwenye mahusiano, mwenzangu amebadilika sana.
Hanipendi tena ingawa anajua wazi ninampenda kwa dhati na wala sifake upendo wangu.
Ninawaza sijui ni sababu ya kumpenda sana mpaka leo amekuja kunichukia, sielewi kabisa.
Kama ulikuwa unalialia sana matatizo hilo nalo ni tatizo aisee anaweza akawa anakusaidia lakini kuna kipindi hufika anachoka , cha msingi ni kuwa mbunifu na uwe na positive effect kwenye mahusiono sio negative na kuonyesha matatizo bwerere kila, na siku akikwambia hana ni fulu kununa
 
Chukua ushauri huu:
Katika relationship yenuu jaribu kuonyesha utundu mpyaa,, nimejaribu kusema ivo nikiwa na maana kwamba inawezekana kwamba kila siku huwa hakuna kitu kipya katika mahusiano yenuu,,
So jamaa ameshakuwa bored na wewee,,
 
Unapowakuta wanawake wanapolalamikia mapenzi, unaweza jikuta unawahurumia sana.
Wanakuwa wanyenyekevu mno na machozi yao yapo karibu huku wakidai
Kuchezewa na kuachwa.

Mbaya zaidi wanajihesabia haki moja kwa moja bila hata kukumbuka kuwa alimtenda nini mwenzi wake.

Hata kabla hamjaanza mahusiano mwanamke huyu alikudanganya mengi (mwenyewe akichukulia ni njia ya kukupima kama unampenda kweli kabla hajakukubalia) sasa hata kama kweli ulikuwa na nia ya dhati ya kumpenda unapogundua tabia hiyo kwake tena kabla hata hamjaingia rasmi tayari unaanza kumjengea mashaka na kuanza kuishi Nae kwa tahadhari.
Mnapoanza rasmi uhusiano anajisahau na kuanza kufanya anavotaka yeye tu kisa tu amejiaminisha na kujionyesha kwako kuwa anakupenda kwa dhati lakini hajui kuwa tayari mwenzake ameshaanza kuwa na tahadhari nae tangu awali.

Mbaya zaidi hata kama anamakosa kibao lakini kamwe mwanamke hakumbuki kosa lake bali utamsikia tu akisema wanaume wabaya.

Hakuna alie malaika kati yetu, wote tunakosea, lawama zisiwe upande mmoja hebu jaribuni kuangalia na wanaume nao tunaumia kiasi gani.
Au kwasababu sisi machozi yetu ni ya ndani kwa ndani ndo maana mnaona kama vile hatuumii? Wengi tuna majeraha makubwa tu mioyoni ambayo hata ungekuwa wewe kwa moyo wako huo usio na uvumilivi yamkini ungeshajinyonga.
Tujitathimini wote kwasababu hakuna malaika kati yetu.
 
Hii hali huwa inajitojeza kwa wapenzi waliodumu muda mrefu. Ingia sokoni pepesa macho kwa dirisha jipya la usajili.
 
hao ndio wanaume bana ukimpenda kufa na tai shingoni usimuonyeshee sana ajue unampenda badae unakua mtumwa wake kama yanayokutokea pole sana

Kwani mwanamke akipendwa sana na mwanaume hadi akajua hasumbui? Bora mjishushe tu muonyeshe mapenzi, ili mapenzi yadumu.
 
Hawa Smart911 na Mahondaw nawakubali sana dah...Kama kweli ni wapenzi I really appreciate their couple...May God bless them..
Mkuu, huyo ni mtu mmoja mwenye ID mbili, ya kike na ya kiume, usidanganyike kirahisi humu JF.
 
hao ndio wanaume bana ukimpenda kufa na tai shingoni usimuonyeshee sana ajue unampenda badae unakua mtumwa wake kama yanayokutokea pole sana
Sasa usiombe mwanamke ajihakikishie kama unampenda ndo utakiona kilichomtoa kanga manyoya shingoni
Hasa hao wanaojiita wasomi.
 
Mkuu, huyo ni mtu mmoja mwenye ID mbili, ya kike na ya kiume, usidanganyike kirahisi humu JF.
Kwani haiwezekani watu kuwa na mahusiano ya hivyo??
Au kwa sababu unajiona wewe huwezi kutulia ndo unadhani wenzako wote hawawezi kuwa kama hivo?
 
Unapowakuta wanawake wanapolalamikia mapenzi, unaweza jikuta unawahurumia sana.
Wanakuwa wanyenyekevu mno na machozi yao yapo karibu huku wakidai
Kuchezewa na kuachwa.

Mbaya zaidi wanajihesabia haki moja kwa moja bila hata kukumbuka kuwa alimtenda nini mwenzi wake.

Hata kabla hamjaanza mahusiano mwanamke huyu alikudanganya mengi (mwenyewe akichukulia ni njia ya kukupima kama unampenda kweli kabla hajakukubalia) sasa hata kama kweli ulikuwa na nia ya dhati ya kumpenda unapogundua tabia hiyo kwake tena kabla hata hamjaingia rasmi tayari unaanza kumjengea mashaka na kuanza kuishi Nae kwa tahadhari.
Mnapoanza rasmi uhusiano anajisahau na kuanza kufanya anavotaka yeye tu kisa tu amejiaminisha na kujionyesha kwako kuwa anakupenda kwa dhati lakini hajui kuwa tayari mwenzake ameshaanza kuwa na tahadhari nae tangu awali.

Mbaya zaidi hata kama anamakosa kibao lakini kamwe mwanamke hakumbuki kosa lake bali utamsikia tu akisema wanaume wabaya.

Hakuna alie malaika kati yetu, wote tunakosea, lawama zisiwe upande mmoja hebu jaribuni kuangalia na wanaume nao tunaumia kiasi gani.
Au kwasababu sisi machozi yetu ni ya ndani kwa ndani ndo maana mnaona kama vile hatuumii? Wengi tuna majeraha makubwa tu mioyoni ambayo hata ungekuwa wewe kwa moyo wako huo usio na uvumilivi yamkini ungeshajinyonga.
Tujitathimini wote kwasababu hakuna malaika kati yetu.
Yani umeongea point tupu mkuu [emoji106]
 
Mabadiliko kwenye hii awamu ya tano ni kitu cha kawaida..Kuwa mpole mama..
 
Habari wanajukwaa?
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa muhanga kwa kumpenda sana mwanaume kiasi cha yeye pia kujua hilo.
Kiukweli alinipenda na kunionyesha kunijali sana. Alisimamia kila nilipokuwa na shida.
Lakini baada ya kukaa muda mrefu tukiwa kwenye mahusiano, mwenzangu amebadilika sana.
Hanipendi tena ingawa anajua wazi ninampenda kwa dhati na wala sifake upendo wangu.
Ninawaza sijui ni sababu ya kumpenda sana mpaka leo amekuja kunichukia, sielewi kabisa.
Relationships-are-like-sand.-2-640x577.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom