Hivi wairaq wapoje kitabia?

Status
Not open for further replies.
Danganya wasiojua..mimi nafanya kazi hapa Karatu ni mwaka wa pili sasa,ni wazuri ni kweli ila tabia za kimalaya inawezekana hata shetani hua anawashangaa maana hajawahi kuwafundisha

Kiufupi. HAWAFAI KITABIA DHIDI YA NGONO
 

"Kula tu shemeji, Ila usilimalize mume wangu alikute hili likidonda"
 
 
Ok, shukran sana mkuu, nimeanza kuunganisha dot
Mimi nilikuwa sitaki kusex nae mapema lakini yeye last week Ali force kusex tena getoni kwake, najiuliza tu yawezekana tupo wengi, mhhh
Nahisi nimeisoma vibaya hii comment.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…