Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 25,913
- 70,690
Hapana ngoja niusake nikutagndiooo, uliianzishia uzi au ?
Hapana ngoja niusake nikutagndiooo, uliianzishia uzi au ?
Nothing is impossible under the sun,[emoji13][emoji13] I will add one from you.I thought you have three hands joking
Vidole vizuri[emoji13][emoji13][emoji13]View attachment 1086327
Pic ya mtandao usihadaike mkuu
nitumie na mimi niione
Hahahaha poa poaAsante kwa ushauri Mkuu maana Daah nikajua ndiyo yako
Wewe si m.tombaji....visabab sabab viiing,..ukiona mtu ana vijisabab viinh ujue eitha Mnara hausom au domo zege...we piga mashine tuu..Wadau, kutokana na suala zima la usafi nimejiuliza sana juu ya umuhimu wa kuwa na kucha ndeeeeeefu kama mwanasesere. Hawa akina dada wanachambaje? Na wanajikinga vipi dhidi ya bakteria wanaoweza kukwama ndani ya kucha hasa hasa ukichukulia kwamba si utamaduni wa watu wengi kunawa mikono kwa sabuni watokapo toilet. Binafsi demu wangu akiwa na mikucha mirefu huwa nampa red card hapohapo. Wewe unasemaje
HUWA WANAWAOMBA WANAUME ZAO WAWASAIDIE KUWACHAMBASiwezi kwa sababu tatu. Kwanza kuna uwezekano wa kupata jeraha panapo mahala. Pili, sina uhakika kama nitaweza kuchamba kwa uhakika. Tatu, kuna hatari ya uchafu kubaki kwenye kucha.
mkuu ndio fursa zenyewe hizi, mimi naenjoy mno humu jf coz unaweza ongea chochote 😀 hata papuchi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu umenichekesha sana
HahahaZibandike nawe ujaribie
Hahaha, unanivunja mbavu hapaWewe si m.tombaji....visabab sabab viiing,..ukiona mtu ana vijisabab viinh ujue eitha Mnara hausom au domo zege...we piga mashine tuu..
[emoji13][emoji13][emoji13]View attachment 1086327
Aaaa! wewe hivi hata kama wapenzi wanapendana vipi umeshawahi kusikia wakisindikizana toilet? Yaani mmoja ajisitiri huku mwingine akimshuhudia? Haaa! sijawahi kuona wala kusikia.HUWA WANAWAOMBA WANAUME ZAO WAWASAIDIE KUWACHAMBA
Kuchamba kuna aina mbili maji na toiletpaper hata kama hana kucha ndefu uchambaji wa maji ni uchafu tayari mtu utashikaje kinyesi nakuosha sehemu kama hizo??Wadau, kutokana na suala zima la usafi nimejiuliza sana juu ya umuhimu wa kuwa na kucha ndeeeeeefu kama mwanasesere. Hawa akina dada wanachambaje? Na wanajikinga vipi dhidi ya bakteria wanaoweza kukwama ndani ya kucha hasa hasa ukichukulia kwamba si utamaduni wa watu wengi kunawa mikono kwa sabuni watokapo toilet. Binafsi demu wangu akiwa na mikucha mirefu huwa nampa red card hapohapo. Wewe unasemaje
[emoji13][emoji13][emoji13]View attachment 1086327