Hivi unajitambua kweli?

Hivi unajitambua kweli?

Vincon

Senior Member
Joined
Jul 16, 2015
Posts
147
Reaction score
18
Wadau nisaidieni.

Inakuaje au unafanyaje ili uweze kujitambua!

Kwa maana nyingine, mtu anaejitambua yukoje? maana kuna watu wengine wana maringo kinoma, je ni mojawapo ya sehemu/dalili za kujitambua?

Naombeni michango yenu.

Tutiririke wakuu.
 
Kujitambua ni kitu kipaana sana
wengine humaanisha na 'kujithamini'
na wengine humaanisha vitu vingine

kuna idai kubwa tu hutumia hilo neno 'kujitambua'
kama njia ya kushawishi watu mitazamo yao
 
Kujitambua ni kujua nini unachokitaka, katika mda gani, jinsi ya kukipata bila kusababisha madhara kwa wengine na mwisho utakifanyia nini ili kilete tija kwako au mahala unapotegemea kukitumia. Pia kujua wale waliokuzunguka ukae nao vipi, wanahitaji nini toka kwako na unawezaje kuwasaidia katika mambo yao. #MtazamoWangu
 
Kujitambua ni kujua nini unachokitaka, katika mda gani, jinsi ya kukipata bila kusababisha madhara kwa wengine na mwisho utakifanyia nini ili kilete tija kwako au mahala unapotegemea kukitumia. Pia kujua wale waliokuzunguka ukae nao vipi, wanahitaji nini toka kwako na unawezaje kuwasaidia katika mambo yao. #MtazamoWangu

nimekusoma vizuri sana mkuu. stay blessed.
 
Kujitambua ni kitu kipaana sana
wengine humaanisha na 'kujithamini'
na wengine humaanisha vitu vingine

kuna idai kubwa tu hutumia hilo neno 'kujitambua'
kama njia ya kushawishi watu mitazamo yao

Naona tunamtadhamo tofauti kujitathmini na kujitambua ni vitu 2 tofauti. Mfano umelewa kupita kiasi, ukarudi kwako na kufanya haja kwenye mlango wako, asubuhi ukaamka umelala chini, hapo utakuwa ulilewa jana na kufanya mambo bila ya kujitambua yaani bila kujua nini unafanya.

Kujitathmini ni kukaa na kufikiria kitu au wewe mwenyewe, huku ukiwaza na kupata majibu yako sahihi or wrong.

Sasa rukirudi kwenye mada hao kina dada wanajitambua na maana ya kwamba wanajua nini wanafanya. Or hawajitambui yamaana kwamba hawajui nini wanafanya hasa pale wanapo waona masharo baro kama mleta mada, 😀😀😀 kidding
 
Kujitambua ni hali yakujikubali ulivyo na kufanya unayo penda kufanya , kutunza heshima yako kulingana na dhamani unayojipa mwenyewe
 
Naona tunamtadhamo tofauti kujitathmini na kujitambua ni vitu 2 tofauti. Mfano umelewa kupita kiasi, ukarudi kwako na kufanya haja kwenye mlango wako, asubuhi ukaamka umelala chini, hapo utakuwa ulilewa jana na kufanya mambo bila ya kujitambua yaani bila kujua nini unafanya.

Kujitathmini ni kukaa na kufikiria kitu au wewe mwenyewe, huku ukiwaza na kupata majibu yako sahihi or wrong.

Sasa rukirudi kwenye mada hao kina dada wanajitambua na maana ya kwamba wanajua nini wanafanya. Or hawajitambui yamaana kwamba hawajui nini wanafanya hasa pale wanapo waona masharo baro kama mleta mada,  kidding



nimesema kujithamini si kujitathmini
 
Naona tunamtadhamo tofauti kujitathmini na kujitambua ni vitu 2 tofauti. Mfano umelewa kupita kiasi, ukarudi kwako na kufanya haja kwenye mlango wako, asubuhi ukaamka umelala chini, hapo utakuwa ulilewa jana na kufanya mambo bila ya kujitambua yaani bila kujua nini unafanya.

Kujitathmini ni kukaa na kufikiria kitu au wewe mwenyewe, huku ukiwaza na kupata majibu yako sahihi or wrong.

Sasa rukirudi kwenye mada hao kina dada wanajitambua na maana ya kwamba wanajua nini wanafanya. Or hawajitambui yamaana kwamba hawajui nini wanafanya hasa pale wanapo waona masharo baro kama mleta mada,
 
Back
Top Bottom