Hivi ulishawahi kujiuliza baba yako na mama yako walikupataje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ulishawahi kujiuliza baba yako na mama yako walikupataje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nitonye, Oct 12, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mwanadamu anapozaliwa anajikuta yupo duniani bila kujua ni jinsi gani aliingia ndani ya mama yake. Wapo watoto waliopatikana kwa njia baba kumbaka mama ake au mama kaleweshwa pombe kalegea kapanua miguu, au mama alipigwa gwaride hadi ukapitikana. Je ulishawahi kujiuliza mimi najiuliza ila sipatagi majibu.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu ambavyo ubongo huwa haujihangaishi kufikiri, na mojawapo ya vitu hivyo ni jambo hili kwenye huu uzi.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Yaani mkuu ndiyo post uliyoamka nayo
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Usingizi mtamu sana
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nitonye kaulize baba yako na mama yako kwanza na jibu utakalopewa litatusaidia. Kama huna familia siku ukipata mtoto utaacha utoto.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Tumefikia huku?? Kapate supu kwanza uondoe hang-over!!
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Hivi wewe Nitonye, yaani katika msongo mkubwa huu wa mawazo ya watu kukosa ajira na kulala njaaa, wewe hii ndiyo topic ambayo umeona inafaa kuwekwa hapa uwanjani! au ndio umekurupuka kutoka kwenye bar za Kimpumu? Inatisha. Bora ungeipost jioni tungeamini kuwa maisha yamekukaba koo. Jipange upya.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,539
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    nitonye, mbona huendi sambamba na jina lako? We utataje majibu pasipo kuyatafuita kwa wahusika? na mama yako ndo mwenye majibu mazuri, kwani baba yako kesha sahau kila kitu na inawezekana unayemtambua kuwa ni baba yako, kumbe sio, ipo njemba pemben haina mpango na wewe. mwulize mama yako, usitafte majibu ambayo ukweli wake hukuwa sehem ya ukweli huo
     
  9. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mwsho atataka kujua siku walio do ukapatikana.huku sasa kutafuta laana kwa nguvu.
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mimi nahisi hiyo siku kulikuwa na baridi sana,maana mwezi niliozaliwa ,watoto wengine wengi walizaliwa mwezi huohuo,kulikuwa na Baby-BOOM mtaani kwetu,so nahisi ilikuwa baridi.....mwacheni nitonye aanzishe weekend poa.....nishaliwazaga hili,,,,,sidhani kama mawazo yanaleta laana,huu ni udadisi tu wa kuhisi ilikuaje ukazaliwa,it is very normal mtu kuwaza mambo kama haya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,425
    Likes Received: 7,949
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu vingine hatupaswi kuuliza kwani unadhani wanapatikanaje basi wewe walikuiba

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,310
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    HUKO UNAKOENDA SIKO, iko siku utataka kuwaona wanavyotenda, ni kipi hukijui hapo...? (hayo ni matusi)
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mie mama nilimuliza akanambia alipata mimba yangu Tanga walikwenda na Baba kumuona Bibi huko, kuzaliwa kanizaa ocean road hospital ambayo sasa ni hospital ya cancer, walikwenda kuangalia cinema ya kihindi inaitwa Julie basi kiminyano cha kuingia picha hakuimaliza ilibidi waende hospital ndio nikazaliwa mieee princess Shaimah......
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kujadili jinsi mama yk na baba yako walivyofanya tendo la ndoa hadi ukapatikana wewe,ni sawa na kumvua mama yk nguo na kumkagua viungo vyake vya siri,Shame on u ...
     
  15. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,988
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Sishangai ulichoandika hapa. Avatar yako inajieleza.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Af we Nitonye nilikua nakuheshimu sana kumbe ndivyo ulivyo
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Angel, angalia na mda mtu aliopost, bila shaka alikua ndotoni.. msamehe tu
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Samahani usingizi ni noma Angel acha hasira
     
  19. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sitouliza c'z sidhani kama inanuhusu...........
     
Loading...