• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi tunaagiza magazeti kenya

Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,588
Points
2,000
Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,588 2,000
MI ni shabiki wa michezo katika somasoma gazeti la mwanaspoti la leo nikavutiwa na makala yenye kichwa cha habari HUU NI MWISHO WA MR BEAN-katika kipengele cha ANA UTAJIRI WA KUTISHA jamaa wameandika KWA UJUMLA ANAKADIRIWA KUWA NA UTAJIRI UNAOFIKIA PAUNI 100 MILION (SH 13.4 BILIONI ZA KENYA)
Sasa najiuliza hivi tunacopy magazeti Kenya kisha tunapaste maana naona hata kuedit tu leo wamesahau AU ni suala la hesabu tu.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,737
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,737 2,000
Ya mwana sport ndo wana hiyo Tabia, si unajua Wamiliki wametoka huko? so hata waandika makala ni wakenya na Price za Europe na USA zina convetiwa kwa Kenya Shilings,
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,249
Points
1,225
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,249 1,225
MI ni shabiki wa michezo katika somasoma gazeti la mwanaspoti la leo nikavutiwa na makala yenye kichwa cha habari HUU NI MWISHO WA MR BEAN-katika kipengele cha ANA UTAJIRI WA KUTISHA jamaa wameandika KWA UJUMLA ANAKADIRIWA KUWA NA UTAJIRI UNAOFIKIA PAUNI 100 MILION (SH 13.4 BILIONI ZA KENYA)
Sasa najiuliza hivi tunacopy magazeti Kenya kisha tunapaste maana naona hata kuedit tu leo wamesahau AU ni suala la hesabu tu.
Mwanaspoti wanayo edition ya Kenya, huwa linachapwa na kuuzwa kwa ajili ya soko la Kenya baada ya mafanikio katika soko la TZA. Anglaia vizuri, labda ulinunua hilo!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
wana version mpya itakayouzwa Kenya, nadhani nai hatua za kuelekea kuwa na magazeti yanayochapishwa kenya na kuletwa Tanzania.
 
D

DERIC

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
94
Points
0
D

DERIC

Member
Joined Nov 16, 2012
94 0
Wamiliki ni wakenya wanachotakiwa kufanya wawe wanakadilia kwa pesa ya TZ kukadilia kwa pesa ya kenya hakuleti maana.
 

Forum statistics

Threads 1,405,666
Members 532,079
Posts 34,492,406
Top