Hivi Tanzania tunajivunia nin? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania tunajivunia nin?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by J55, Jan 23, 2012.

  1. J

    J55 Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hivi ukiulizwa Tanzania inajivunia ki2 gani [kitu kimoja tu] ambacho kimeleta manufaa kwa kwa maslahi ya wananchi wa Tanzania ambacho nchi inaweza kusimama na kusema 2najivunia ki2 fulan ?? Mfano wenzetu kenya na ethiopia wamejikita katika usafiri wa anga...wana uwezo wa kusema wanajivunia na kujulikana dunia nzima katika usafirishaji wa anga
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,280
    Likes Received: 19,431
    Trophy Points: 280
    twin tower bot
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu pamoja na hilo,mengine tunayojivunia ni haya.
    1.EPA.
    2.KAGODA.
    3.RICHMOND.
    4.IPTL.

    Endeleeni kudadavua members............................................................!
     
  4. J

    J55 Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
     
  5. J

    J55 Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,481
    Likes Received: 81,772
    Trophy Points: 280
    ...Kuwa na Rais handsome kuliko Marais wote duniani.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utalii
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utulivu na Amani !
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,481
    Likes Received: 81,772
    Trophy Points: 280
    Aliondoka nao Mwalimu huo, haupo tena kwa miaka mingi sasa.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    foleni ya magari jijini
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Tunajivunia CHIPS MAYAI,hii ni bidhaa yetu maskini kwa matajiri,na inapatika kwa wingi nchini.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Hakuna tunachojivunia...
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,982
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Kuchakachuliwa.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,982
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF.
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,451
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mawe ya Mwanza, Mbuga kule arusha, Haven of peace, kigamboni mjimpya....
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,802
    Likes Received: 2,574
    Trophy Points: 280
    Nipo full screen edit dakika zaidi ya thelathini jibu sijalipata hadi sasa. Nakupa mji - darisalame.
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 3,075
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Soon tutakuwa na daraja la kigamboni kama kweli
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,446
    Likes Received: 4,733
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kuku mgeni..huku siko...........!!!!??? Hii mada ina penyewe, jamani wenyeji vipi..............ebo!!!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Kuwa na viongozi wachumia tumbo halafu vilaza.
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,887
    Likes Received: 6,072
    Trophy Points: 280
    kweli nchi nyingi duniani huwa zinapenda kujipambanua kwa yale yaliyofanywa na binadamu badala ya kazi ya Mungu kama Kilimanjaro.
    Lakini mbali na hilo, tunajivunia kuwa na Baraza kubwa la Mawaziri
    Bajeti kubwa kwenye Matumizi badala ya Maendeleo
     
Loading...