Hivi Tanzania tumerogwa ama? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania tumerogwa ama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cha Moto, Nov 28, 2011.

  1. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,Nimekuwa nikitafakari kwa muda mrefu sana kuhusu uongozi na siasa za nchi yetu,Sielewi ni nini kinaendelea hadi sasa:1. Majina ya viongozi wengi yametajwa waachie ngazi lakini bado wapo wanadunda Mf: Hosea (TAKUKURU), Ngereja,

    Malima ( Wizara ya Nishati), Luhanjo, Jairo, Utouh, na wengine hawa wote wanakashfa mbalimbali.2. Wezi wa fedha za Umma wanadunda kitaa Mf: Rostam, Chenge, Lowassa, Shimbo, hakuna hatua zimechukuliwa juu yao3. Bei za bidhaa zinapanda kiholela, hakuna ufafanuzi wa kumlidhisha mTZ wa kawaida umetolewa4. Ukosefu wa ajira, na huduma muhimu kama afya5.

    Wabunge kupokea posho kubwa wakati mwananchi wa kawaida hali ni ngumu kimaisha6. Rais, kutotoa majibu ya kero za wananchi.Na mengine mengi ambayo mnayajua.Hivi jamani tumerogwa hadi tumeshindwa kuchukua hatua ya kukataa HALI hii!!???

    Me najiuliza tu, naomba mnisaidie kupata majibu waungwana wa hali ya mambo ktk Taifa letu!
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dawa ni T 2015 CDM.

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  3. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wote wanajuana! Nipige chini na mimi nakuharibia. Thats why the man on top hawezi fanya any shit coz hao jamaa ndio rafiki zake. No one cares in this country anymore!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    endelea kutafakali ila uchukue hatua haraka sana.
     
Loading...