CRITICAL MIND
JF-Expert Member
- Sep 1, 2013
- 416
- 404
wako kongo kikazi mara moja kuna mabwege fulani hivi wanapata tiba, pia kuna mgonjwa wa pneumonia wameenda mtibia soon atasogea border, una bahati sana tindi kali haliwezi pita humu as software la sivyo ungekoga mwili mzima, huna point au kuamisha mada ya viachapo huko drc?reformation inahitajika, halaf humu tz kila mtu anaejua ku gugo kitu anajiona naye yuko dip
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/514972-should-tanzania-pull-out-of-the-eac-2.html#post7219517
Join Date : 1st September 2013
Posts : 8
Rep Power : 302
Likes Received0
Likes Given0
WATANZANIA HAWA NI WATU WA NCHI ZA JIRANI, WANATAFUTA NAMNA YA KUTUFARAKANISHA ILI TUSAHAU MMAMBO MUHIMU YANAYOTUHUSU KAMA TAIFA
SOMA POST 8 ZA LEO ZA HUYU BWANA NI KUCHONGANISHA TU.
KAMA TUNA MATATIZO NI YETU HATUHITAJI MTU KUTOKA RWANDA, KENYA, UGANDA KUTUSAIDIA KUJADILI.
WATANZANIA FUNGENI MACHO!!