Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 141,992
- 285,517
Zipo taarifa kwamba Wakenya wamekuja Tanzania kujifunza Mafanikio ya STAMICO, sasa na mimi naomba kuyajua hayo mafanikio ambayo STAMICO inaweza kuwafundisha wengine?
Wakenya wamekuja kujifunza makosa na madhaifu ya Stamico ili wao wasiyafanyeZipo taarifa kwamba Wakenya wamekuja Tanzania kujifunza Mafanikio ya STAMICO , sasa na mimi naomba kuyajua hayo mafanikio ambayo STAMICO inaweza kuwafundisha wengine .
View attachment 2696577
Labda hiloWakenya wamekuja kujifunza makosa na madhaifu ya Stamico ili wao wasiyafanye
TufafanulieKuna watu wameamua kwa makusudi kujipa makasiriko muda wote yaani. Hatari sana!! Hapa hata familia zitateteleka haki ya nani!!