Hivi Romania Ina ubalozi Tanzania?

Hivi Romania Ina ubalozi Tanzania?

Tumetembelewa na marais wa Hungary na Romania ndani ya mwaka mmoja. Bado Cyprus, Ugiriki na Uswisi. Ifike wakati tutembelewe na waziri mkuu wa Israel na kiongozi wa mamlaka ya wapalesta tuone nani atatufaa kutatua matatizo ya nchi yetu katika nyanja mbalimbali
 
Tumetembelewa na marais wa Hungary na Romania ndani ya mwaka mmoja. Bado Cyprus, Ugiriki na Uswisi. Ifike wakati tutembelewe na waziri mkuu wa Israel na kiongozi wa mamlaka ya wapalesta tuone nani atatufaa kutatua matatizo ya nchi yetu katika nyanja mbalimbali
Ifike mahali tuache kuwa ombaomba
 
Ifike mahali tuache kuwa ombaomba
sawa, ifike wakati tuache kuomba omba vitu vya ajabuajabu kama kujengewa msikiti mkubwa, nchi hii si kiislam na haingozwi kwa sharia. Kuhusu kuomba vitu vya maana ambavyo hatunavyo tutaomba tu marafiki zetu watupe
 
Natumae mleta mada ulipata muongozo...
Ni kweli. Nashukuru sana. Ndio maana ikaitwa Jamii Forum ....Kuna watu Wana akili sana huku
Na Wana ufahamu wa mambo mengi. Hili ni jukwaa la wasomi. I proud to be Member of Jamii forum
 
Back
Top Bottom