Hivi Rais hatoi Nishani tena?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Nakumbuka kuliwahi kuwepo na nishani za Uhuru, Nishani ya Utumishi wa Muda Mrefu, Nishani ya Utumishi Uliotukuka, Nishani ya Vita ya Kagera, Nishani ya Kilimanjaro (the highest civilian medal) n.k


Nishani hizi zilikuwa zinatolewa kwa wanajeshi na watumishi wa umma na hata wananchi wa kawaida. Ilikuwepo (sijui kama bado ipo) na Nishani ya Shaaban Robert ambayo ilikuwa inatukuza lugha ya Kiswahili.

Kwa miaka hii michache sikumbuki kama nishani hizi zimetolewa kwa wananchi wa kawaida ukiondoa zile ambazo zinatolewa Jeshini, Polisi, Magereza n.k ambazo nyingi zinakuja kutokana na utumishi au utendaji fulani wa kijeshi.

Ni raia gani wasiowanajeshi ambao wamepata kutunukiwa nishani na Rais Kikwete - ukiondoa zile za "vita" ya Comoro?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Nakumbuka kuliwahi kuwepo na nishani za Uhuru, Nishani ya Utumishi wa Muda Mrefu, Nishani ya Utumishi Uliotukuka, Nishani ya Vita ya Kagera, Nishani ya Kilimanjaro (the highest civilian medal) n.k


Nishani hizi zilikuwa zinatolewa kwa wanajeshi na watumishi wa umma na hata wananchi wa kawaida. Ilikuwepo (sijui kama bado ipo) na Nishani ya Shaaban Robert ambayo ilikuwa inatukuza lugha ya Kiswahili.

Kwa miaka hii michache sikumbuki kama nishani hizi zimetolewa kwa wananchi wa kawaida ukiondoa zile ambazo zinatolewa Jeshini, Polisi, Magereza n.k ambazo nyingi zinakuja kutokana na utumishi au utendaji fulani wa kijeshi.

Ni raia gani wasiowanajeshi ambao wamepata kutunukiwa nishani na Rais Kikwete - ukiondoa zile za "vita" ya Comoro?
Naskia umewaamuru Chadema waombe radhi?

Are you sirias?
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,944