Livingson1
Member
- Jul 13, 2021
- 30
- 26
Naomba kuelewa kidogo kuhusu nyara za serikali
Na nyara za serikali ni zipi au ni nini!?Serikali ni Raia au wananchi
Toa mifano ya kueleweka!Mali asili zote akiwemo na Binadamu Over
Toa mifano ya kueleweka!
Je nguzo za umeme ni mal NDIOO
Trophies na hata nyeti ya fisi
Nini maana ya nyara za serikali 'government trophy', nyara za serikali ni zipi...????? | JamiiForums Nini maana ya nyara za serikali 'government trophy', nyara za serikali ni zipi...?????Naomba kuelewa kidogo kuhusu nyara za serikali